maisha plus 2012 fainali leo

Lucas

JF-Expert Member
Dec 3, 2011
2,458
2,000
sasa hii project wangeshirikiana na jkt ingekuwa na maana zaidi!
 

mwila

Member
Oct 17, 2012
39
0
Mshindi kama kapangwa!! Ila sio mbaya, season hii naona wanapromote wamawake!! Kila jema!!
 

Loy MX

JF-Expert Member
Mar 26, 2012
1,255
1,500
mshindi anapangwa ndo maana Masoud anazidiwa hata Dume challenge
 

Rubi

JF-Expert Member
Oct 5, 2009
1,622
1,500
Jamani mtuambie anapangwa kivipi, Maana wengine kazi yao ni majungu tu, Mioyo imejaa inda, chuki na ubinafsi ni bora kuwa wazi kulliko kuimagne.
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
50,100
2,000
Baada ya kuteswa kwa kulazimishwa kutembea kwenye miba pekupeku warudi nyumbani kupumzika sasa.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom