Kuna mambo yanafikilisha na kuchanganya kabisa!
Unapojutia kuwa nacho mwenzako anatamani awe kama wewe!
#. Polisi anatamani ungekuwa banker, banker anatamani kuwa mfanya biashara,# mfanyabiadhara anatamani kuwa msanii................
Dc anatamani kuwa kamishina, kamishina anatamani ungekuwa mbunge.
[HASHTAG]#mbunge[/HASHTAG] anatamani kuwa waziri, waziri anatamani kuwa balozi,.......
Raia anatamani awe mbunge, mbunge anatamani awe mkurugenzi, mkurugenzi anatamani awe Rc,....
Rc anatamani Ubunge, mbunge anatamani awe Rais, na Rais anatamani awe IGP......
IGP anatamani kuwa ASKOFU..
Mke anatamani angekuwa yeye ndo Mme, mme anatamani asingekuwa na mke.
Polisi inatamani ingekuwa mahakama, jaji anatamani angekuwa RAIS, Rais anatamani angekuwa ASKOFU .n.k
==================
LAITI KAMA KILA MWANADAMU ANGEAMUA KUITENDEA HAKI NAFASI ALIYONAYO TUNGEFIKA MBALI SANA!!!!!
== kwanini sie wanadamu hatueleweki tunataka mini?==
Unapojutia kuwa nacho mwenzako anatamani awe kama wewe!
#. Polisi anatamani ungekuwa banker, banker anatamani kuwa mfanya biashara,# mfanyabiadhara anatamani kuwa msanii................
Dc anatamani kuwa kamishina, kamishina anatamani ungekuwa mbunge.
[HASHTAG]#mbunge[/HASHTAG] anatamani kuwa waziri, waziri anatamani kuwa balozi,.......
Raia anatamani awe mbunge, mbunge anatamani awe mkurugenzi, mkurugenzi anatamani awe Rc,....
Rc anatamani Ubunge, mbunge anatamani awe Rais, na Rais anatamani awe IGP......
IGP anatamani kuwa ASKOFU..
Mke anatamani angekuwa yeye ndo Mme, mme anatamani asingekuwa na mke.
Polisi inatamani ingekuwa mahakama, jaji anatamani angekuwa RAIS, Rais anatamani angekuwa ASKOFU .n.k
==================
LAITI KAMA KILA MWANADAMU ANGEAMUA KUITENDEA HAKI NAFASI ALIYONAYO TUNGEFIKA MBALI SANA!!!!!
== kwanini sie wanadamu hatueleweki tunataka mini?==