Maisha mazuri Sana


ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2016
Messages
6,627
Points
2,000
ndege JOHN

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2016
6,627 2,000
Kimsingi maisha Ni mazuri na Sisi tunafurahia Sana kuzaliwa Tanzania na tumeuona ukweli wa Mambo toka tulipotoka na tunapokwenda.

Hakuna anayetuzuia kufanya mazoezi mida ya jioni,tunao Uhuru mkubwa wa kujipa uponyaji kwa kutoa jasho na sumu mwilini.Sijawahi kuona polisi anazuia mtu kufanya mazoezi.

Chakula kipo na kinapatikana kwa Bei rahisi sana.Unga wa ugali Bei yake imeongezeka kidogo Sana lakini mboga mboga mfano kabeji au matembere bei yake sokoni Bado Ni 500 kwa fungu.sijawahi kusikia fungu limeuzwa 2000.

Uhuru wa kutembea mahali popote upo hakuna anayezuia mtu kutembea hakuna polisi anayeonea mwananchi kwa sababu ya kutembea.

Wananchi tuna furaha Sana tunaiomba serikali ya awamu ya tano izidi kuiangalia kwa ukaribu sekta ya kilimo pamoja na sekta ya mawasiliano na uchukuzi.
 
M

Mabulungutu

Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
43
Points
125
M

Mabulungutu

Member
Joined Oct 29, 2012
43 125
Hata bangi na gongo Sasa hivi tumeruhusiwa kunywa na kuvuta ingawa ni kisiri siri...bongo tambarareeez!
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,140
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,140 2,000
Wenzenu wanataka uhuru, hasa uhuru wa kupasuana malinda, maana ndio kiwango cha mwisho cha uhuru ambacho marikani wanatoa.
 
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
3,458
Points
2,000
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
3,458 2,000
Ni lini watu walikuwa hawaruhusiwi kufanya mazoezi au kutemhea???Hata kabla ya uhuru watu walikuwa wakifanya hayo!Upuuzi tu mnatuletea hapa!
 
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
3,458
Points
2,000
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
3,458 2,000
Wenzenu wanataka uhuru, hasa uhuru wa kupasuana malinda, maana ndio kiwango cha mwisho cha uhuru ambacho marikani wanatoa.
Endeleeni kujitoa ufahamu!
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,140
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,140 2,000
Ni lini watu walikuwa hawaruhusiwi kufanya mazoezi au kutemhea???Hata kabla ya uhuru watu walikuwa wakifanya hayo!Upuuzi tu mnatuletea hapa!
Watu wanataka uhuru gani, wa kupiga kelele majukwaani. Hii awamu tunakosoa kwa vitendo, kama huwezi subiri siku ya uchaguzi, uwaambie wapiga kura wako, nilikatazwa kuwaletea maji.

Ndio utajua kwamba uhuru tuliishapata mwaka 1961.
Nikiamuangalia prof jay mzee wa mitulinga, najisemea wapinzani wote wangekuwa kama huyu jamaa, ccm isingekuwepo mpaka leo hii.
 
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
3,458
Points
2,000
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
3,458 2,000
Watu wanataka uhuru gani, wa kupiga kelele majukwaani. Hii awamu tunakosoa kwa vitendo, kama huwezi subiri siku ya uchaguzi, uwaambie wapiga kura wako, nilikatazwa kuwaletea maji.

Ndio utajua kwamba uhuru tuliishapata mwaka 1961.
Nikiamuangalia prof jay mzee wa mitulinga, najisemea wapinzani wote wangekuwa kama huyu jamaa, ccm isingekuwepo mpaka leo hii.
Lissu baada ya kutumia haki yake ya kikatiba vyema,unafahamu watawala walichomfanya!Kuna uhuru hapo?Au uhuru upo kwa watu wasiojishughulisha na siasa na kama wanajishughulisha nazo basi wawe upande wa waunga mkono!Shame!
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,599
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,599 2,000
Kwani wakolono walikuwa wanazuia watu kufanya mazoezi?
Kama maendeleo wakoloni ndio walifanya maendeleo ya maana na waliondolewa ila tangu Maccm zmeingia hakuna lolote!

Acha kutuletea ukamongo wako hapa
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,140
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,140 2,000
Lissu baada ya kutumia haki yake ya kikatiba vyema,unafahamu watawala walichomfanya!Kuna uhuru hapo?Au uhuru upo kwa watu wasiojishughulisha na siasa na kama wanajishughulisha nazo basi wawe upande wa waunga mkono!Shame!
Ni haki yako kikatiba kukosoa na kushauri serikali, ila hakikisha hudharau dola mamlaka.

Lissu sijui yalimkuta yale sababu ya nini, hata wewe nikikuuliza lissu alifanya nini mpaka apigwe jibu huna.
 
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
3,458
Points
2,000
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
3,458 2,000
Ni haki yako kikatiba kukosoa na kushauri serikali, ila hakikisha hudharau dola mamlaka.

Lissu sijui yalimkuta yale sababu ya nini, hata wewe nikikuuliza lissu alifanya nini mpaka apigwe jibu huna.
Kusema ndege yetu imekamatwa kisa madeni,kuwa mkosoaji wa sera za serikali ya awamu ya 5!Hilo ndiyo kosa lake kubwa!
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,140
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,140 2,000
Kusema ndege yetu imekamatwa kisa madeni,kuwa mkosoaji wa sera za serikali ya awamu ya 5!Hilo ndiyo kosa lake kubwa!
Kwahiyo alikuwa anaiombea michango au, alikuwa anafanyaje!!!??
 
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
3,458
Points
2,000
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
3,458 2,000
Kwahiyo alikuwa anaiombea michango au, alikuwa anafanyaje!!!??
Vyovyote vile alivyokuwa anafanya,alistahili alichotendewa?
Kuutarifu umma kuwa ndege imekamatwa ni dhambi?Kweli awamu hii mmekaa kufukia makosa ili muonekane wasafi!
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Messages
11,140
Points
2,000
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2014
11,140 2,000
Vyovyote vile alivyokuwa anafanya,alistahili alichotendewa?
Kuutarifu umma kuwa ndege imekamatwa ni dhambi?Kweli awamu hii mmekaa kufukia makosa ili muonekane wasafi!
Mimi sijui hayo, wewe ndio umesema.

Kwahiyo serikali ikiwa inadaiwa shingapi, na ililipa ikapewa ndege!!
 
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2018
Messages
3,458
Points
2,000
T

Tigershark

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2018
3,458 2,000
Mimi sijui hayo, wewe ndio umesema.

Kwahiyo serikali ikiwa inadaiwa shingapi, na ililipa ikapewa ndege!!
Muulize balozi wako,atakuwa na taarifa sahihi zaidi!
 

Forum statistics

Threads 1,285,934
Members 494,834
Posts 30,879,420
Top