Maisha: Baba huyu maskini hakusita kumsupport mwanae katika mahafali

Maisha: Baba huyu maskini hakusita kumsupport mwanae katika mahafali

Duh! Mkuu mbona hii habari ya zamani sana na imeshaletwa humu mara kadhaa enzi hizo.

kwa hiyo ulitaka isiletwe? au unafikiri kila mtu humu jukwaa ni wazamani!.
yaani wewe unashindwa kuelewa hii ni zaidi ya habari! hili ni somo na kujifunza hakuna mwisho
 
hakuna sehemu umaskin umehusishwa na uchafu, umaskini ni umaskini na uchafu ni tabia. hapa tunajadili umaskini wake na jinsi alivyomsupport mwanae. sasa kama anatabia zingine kama uchafu, uzinzi, uongo hiyo sio mahala pake kwa sasa bali wewe ndo unahusisha na kusingizia mtoa mada.
Nimecomment kwa muktadha wa picha ndugu yangu...mengine yote siyajui
 
unaweza kwenda kulima shambani kuanzia asubuhi mpaka jioni ukabaki msafi?
Kwa kilimo cha kisasa inawezekana kabisa...kwa kilimo kile cha kijijini haiwezekani
Lakini haina maana kuwa kwakuwa ulikuwa shamba siku nzima unalima umechafuka basi usioge
 
hiyo picha ina habari yake lakini. na hiyo habari sio ya umaskini na uchafu
Habari inazungumzia ufukara wa mzazi aliyefanikisha kwa shida Sana kumsomesha mtoto wake mpaka akagraduate...mpaka hapo hakuna shida kabisa
Kisha ikafuatia picha ya mtoto msafi kwenye mavazi ya mahafali na mzee/baba mchafu sana kimwili na kimavazi. ..hii ndio point yangu
1470138133542.jpg
 
Kwa kilimo cha kisasa inawezekana kabisa...kwa kilimo kile cha kijijini haiwezekani
Lakini haina maana kuwa kwakuwa ulikuwa shamba siku nzima unalima umechafuka basi usioge
Uchafu ni tabia ya mtu kuna watu wako mjini wanakazi nzuri lakini ni wachafu hawaogi wananuka jasho muda wote hiyo picha inawezekana mtoto ameamua kupiga picha ya ukumbusho na baba yake alietoka shamba haimaanishi kwamba mzee ni mchafu muda wote
 
Uchafu ni tabia ya mtu kuna watu wako mjini wanakazi nzuri lakini ni wachafu hawaogi wananuka jasho muda wote hiyo picha inawezekana mtoto ameamua kupiga picha ya ukumbusho na baba yake alietoka shamba haimaanishi kwamba mzee ni mchafu muda wote
Soma heading utaelewa kwanini naichagiza, hiyo yako ya kuanza kupiga ramli za pengine achana nayo
Kama heading ingesema hivyo ningekuwa sina tatizo
Hebu angalia hizi picha mbili
1470138515553.jpg
hawa ni watoto fukara wanacheza, hii haina shida kabisa
1470138551523.jpg
hii ni watoto fukara wako shule bado nayo haina shida kabisa
Halafu hii ni baba na mtoto siku ya mahafali ya mtoto
1470138619513.jpg
shida yangu iko hapa
 
Habari inazungumzia ufukara wa mzazi aliyefanikisha kwa shida Sana kumsomesha mtoto wake mpaka akagraduate...mpaka hapo hakuna shida kabisa
Kisha ikafuatia picha ya mtoto msafi kwenye mavazi ya mahafali na mzee/baba mchafu sana kimwili na kimavazi. ..hii ndio point yanguView attachment 374885

tusingeacha kuweka picha katika habari hiyo eti kisa tu baba mchafu, uchafu ni tabia yake hata kama angekuwa sio fukara lakin ana tabia ya uchafu hilo lingebaki kuwa jambo jingine. kosa lako ni kuhusisha uchafu wake na maudhui ya habari hii, pia kuhusisha tabia yake ya uchafu na tabia yake kwa mwanae
 
tusingeacha kuweka picha katika habari hiyo eti kisa tu baba mchafu, uchafu ni tabia yake hata kama angekuwa sio fukara lakin ana tabia ya uchafu hilo lingebaki kuwa jambo jingine. kosa lako ni kuhusisha uchafu wake na maudhui ya habari hii, pia kuhusisha tabia yake ya uchafu na tabia yake kwa mwanae
Naona sasa unaanza kunielewa lakini unajichanganya..!
 
Hapo asipate mke kicheche,huyo mzee ataambiwa mchawi tu
 
Nikikumbuka staff mwenzangu alipomkimbia baba yake baada ya kuja kumtafuta ofisini akiwa na nguo zilizochoka na kuonyesha hali dhaifu ya kiafya, huwa natafakari roho ya kujipendezesha kwa vijana huku wakiacha wazazi wao wakiteseka.
 
Nikikumbuka staff mwenzangu alipomkimbia baba yake baada ya kuja kumtafuta ofisini akiwa na nguo zilizochoka na kuonyesha hali dhaifu ya kiafya, huwa natafakari roho ya kujipendezesha kwa vijana huku wakiacha wazazi wao wakiteseka.
Mkuu hii ni kawaida yetu sisi binadamu hasa Watanzania.
Yani unakuta mtu ana pesa lakini ukiangalia maisha wanayoishi wazazi wake utashangaa.
Mfano mzuri ni huyu jamaa anajiita Le _mut_z alinisikitisha sana jinsi alivyomtenga mama yake kule Mbeya......
 
Mkuu hii ni kawaida yetu sisi binadamu hasa Watanzania.
Yani unakuta mtu ana pesa lakini ukiangalia maisha wanayoishi wazazi wake utashangaa.
Mfano mzuri ni huyu jamaa anajiita Le _mut_z alinisikitisha sana jinsi alivyomtenga mama yake kule Mbeya......

Wenye tabia hii wabadilike kwa kweli.
 
Back
Top Bottom