Mahusiano ya ndugu yangu yamefika pabaya

Mahusiano ya ndugu yangu yamefika pabaya

Tunasema siku zote mwanamke sio matako na sura mnabisha...

Sasa unaoa Mwanamke ambaye anaweza kukuua au basi Ana roho ngumu kiasi haumuamini na uhai wako


Mwanamke/mwanaume mwenye big ambition nikuwa nae makini Sana hasa kama hana njia ya kuyafikia..

Sura kavu anaolewa na mzee,anajilengesha kwa Mwanaume anaolewa anamuua au kumloga Mali ziwe zake.

Mwanamke hana guilt hata kdg kweliiiiii????

Hapo Ni mali tu ndo tatizo kutakuwa na wanaume wawili ndani wenye big ambitions.
 
Tumasepa siku zote mwanamke sio matako na sura mnabisha...

Sasa unaoa Mwanamke ambaye anaweza kukuua au basi Ana roho ngumu kiasi haumuamini na uhai wako


Mwanamke/mwanamke mwenye big ambition nikuwa nae makini Sana hasa kama hana njia ya kuyafikia..

Sura kavu anaolewa na mzee,anajilengesha kwa Mwanaume anaolewa anamuua au kumloga Mali ziwe zake.

Mwanamke hana guilt hata kdg kweliiiiii????

Hapo Ni mali tu ndo tatizo kutakuwa na wanaume wawili ndani wenye big ambitions.
Unajua chanzo cha ugonvi mpaka unamtuhumu mwanamke moja kwa moja???
 
Poleni kwa ujenzi wa viwanda ndugu zangu..

Kuna ndugu yangu yupo kwenye ndoa miaka nane ila kwa sasa maisha wanayoishi ni ya ajabu sana,
Washagawana vyumba mwaka wa pili sasa,jamaa hata arudi saa nne usiku lazima awaamshe watoto ale nao pamoja hata kama wameshiba ni wazi anahofia kulishwa sumu na mkewe.

Ni familia bora sana kiuchumi mwanamke ana pesa mwanaume ana pesa lakini wamechagua kuishi kwa kuviziana, Kwao ni jambo la kawaida mtu kutoka saa nne usiku kurudi asubuhi

Vipi wakuu kuna uwezekano wowote wakuinusuru ndoa hii???

Kwa nn asile nje? Hii story ujaifikiria vizuri
 
Miaka miwili hawalali pamoja,
wanaweza kulala nje na hakuna noma,
Still bado unawaita wana Ndoa?
Hao hawataki kuachana kwa talaka sababu ya migawanyo ya pesa na wameshaliongea hilo na wamekubaliana kila mtu aishi maisha yake hakuna kufatiliana na hakuna kuachana na ndio maana mmoja ana hofu ya kuuliwa.
Inabidi viongozi wa dini wanapofungisha hizi ndoa wawafundishe kwanza watu kuhusu maana ya kile wanachokiingia.
 
Hapo kinacho fata ni kufa kwa maambukizi ya ukimwi maana nina uhakika jamaa anakula mzigo kibishi hata kama wamegawana nyumba
 
Wanachosha hawa labda kwa asie wajua gubu zao,, subiri uje uone kamasi zitavyowachuruzika na lawama atazopewa mwanamke hapa ukisoma utahisi wao ni malaika kumbe majinamizi tu,,, hatuchekani hata
Kabisa yaani hapa shida itakua ilianza kwa huyu mume ......sisi wanawake uvumilivu ukitushinda kifuatacho kinafurahisha
 
Tatizo nini kwanza? tutashauri nini hata chanzo hatukijui.

Au ndio zile ndoa za kushurutishwa na wazazi
 
Wanachosha hawa labda kwa asie wajua gubu zao,, subiri uje uone kamasi zitavyowachuruzika na lawama atazopewa mwanamke hapa ukisoma utahisi wao ni malaika kumbe majinamizi tu,,, hatuchekani hata
Kwakweli
 
What are they holding on to? Maana two years wameshindwa kusuluhisha[emoji1745][emoji1745][emoji1745]
espy my loving sister mwombe Mungu usipite njia hii wanayopita hawa...! Yanauma na kuumiza sana.... Kukaa kwa upendo na furaha haiwezekani tena... Kuachana pia hakuna aliye na nguvu ya kuchukua huo uamuzi.. Na hakuna aliye tayari kuwa wa kwanza kulaumiwa ngoja kuna mada nikutag....
 
Back
Top Bottom