Mahusiano ya mtandaoni ukiyajulia hayakusumbui kabisa

Mahusiano ya mtandaoni ukiyajulia hayakusumbui kabisa

Mshafanya uzi wangu uhamishweeee! Uzi wa 10 huo mjue! Inabidi nikapost upyaaaaaa! PENTAGON KAZI MNAIWEZAAA,
 
Shostii muepushe shaitwani, PENTAGON itashuka hapa sasa hivi na huu uzi kupotezwa kama ndege za Malasia!

Shogaaaa hebu tuongeee Kingazija basi, hao wadau wa pentagon wanajua lugha ya Anjuani

Hii ni ngoma KIBUKI ya Wangazija ya kupunga maruhani wataiweza?

Shetani hapandi shurti kwa vito vya thamani, Dhahabu, Lulu na Almasi wanazo
 
Tubaki njia kuu! Mahusiano ya mtandaoni matamu jamaniiii! Yalaaaaaaaah! Nafwaaaa mie! Hahahaaaaaaa!

.....tena umpate asiyekaukiwa mashamsham, talala hoiiiiiiiiiiiiiii.......
Wapi naniliiiiiii......hebu nikae Kimya mie
 
Atagongewa sana huyo mwanaume mwenzangu na kigezo kikubwa ni 'im human being am not perfect'
Huku pesa ikipewa kipaumbele
 
sawa sawa well said........kuna makosa mengine anafanya yanamzidi shetani
 
lara 1 mahusiano yapi ya mtandaoni tunayodiskasi hapa?

Mahusiano ya kirafiki ya sisi watu tusioonana "social networking" au mahusiano ya kimapenzi "online dating"...??
 
Mods yani hata hainogi!
Kuna nn cha kupelekwa chit chat hii thread!
Mnabore hadi basi!
Mijitu inatukana watu humuuuuuuuu inachafua watu humuuuu post inajaa comments za kijinga kabisa!hamfuti hamhamove hiyo thread!
Full utoto!
Mpigeni bas ban lara ijulikane moja!
 
Mods yani hata hainogi!
Kuna nn cha kupelekwa chit chat hii thread!
Mnabore hadi basi!
Mijitu inatukana watu humuuuuuuuu inachafua watu humuuuu post inajaa comments za kijinga kabisa!hamfuti hamhamove hiyo thread!
Full utoto!
Mpigeni bas ban lara ijulikane moja!

Bora useme nawewe....
 
mtandaoni raha eti lara 1.....!
 
Last edited by a moderator:
lara 1 mahusiano yapi ya mtandaoni tunayodiskasi hapa?

Mahusiano ya kirafiki ya sisi watu tusioonana "social networking" au mahusiano ya kimapenzi "online dating"...??
Chagua mwenyewe yapi unahisi yatakupa raha zaidiiiii!
 
MM...mbona jina kama la mod flani hivi...'asiyeonekana' a.k.a 'muanzilishi'

....but that's none of my business!!!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom