mahusiano,mapenzi na urafiki

mahusiano,mapenzi na urafiki

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
28,145
Reaction score
64,481
kweli siasa ndo kila kitu.leo kutokana na mtafaruku wa cdm na ffu imesababisha mmu kudorola.asikuambie mtu.hii kitu hasimami bila aman.
 
kweli siasa ndo kila kitu.leo kutokana na mtafaruku wa cdm na ffu imesababisha mmu kudorola.asikuambie mtu.hii kitu hasimami bila aman.
Mbona unaongea mwenyewe kama mwehu? Unachoongea hapa hakieleweki. Au nabii unaongea kwa mafumbo?
 
Back
Top Bottom