Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mahubiri ya kimaasai kicheko tupu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by eRRy, Oct 26, 2009.

  1. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,061
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,162
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    aaaah umenichekesha sana
    asante hiyo web nilikuwa siijui
    ubarikiwe
     
  3. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,061
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimebarikiwa tangu nikiwa bado tumboni mwa maman hata hivyo nitakuwa mchoyo nisiposema AHSANTE!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,237
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mhhh...!

    Understandings and faiths at logger-heads!
     
  5. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Nakushukuru sana japo ulitaka tuone hiyo 99, nitafaidika na yote yaliyomo katika hizo nyimbo za injili sana na Mungu akubariki
     
  6. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,061
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aaaaaaamen!​
     
  7. w

    wikama Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa bwana ebu leteni vitu vya maana angalau iendane na dunia ya sasa !
     
  8. w

    wikama Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna hiyo sura ya firstlady sijui kama ni yake kweli au laa maana yake ni nzuri kupita kiasi nimeipenda lakini kama naye yuko ivyo moyoni mwake ingependeza zaidi
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,551
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Kaaazi kwelikweli!
     
  10. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,756
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mzee mbona umetoka nje ya thread?