Mahsusi Kwako! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahsusi Kwako!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kinyungu, Jul 16, 2012.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,128
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Hii ni mahsusi kwa wale wenzangu na miye wasiojua kufunga tai pamoja na wale wenye wachumba wasiojua kufunga hili vazi la shingoni.

    Kufunga Tai.jpg



    Kama hamjaelewa angalieni hii video

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    Kamarada Senior Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Du Kiongozi umenitoa wewe..Sasa STOP kuomba msaada...! Kula TANO kwa shule hiyo..:flypig:!
     
  3. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Duh, Umenisaidia sana....!!!, yaani ninashaindwa kuvaa tai kwa kuwa sina jirani anayejua kufunga tai.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Haya mambo ya kukabana, matatizo
     
  5. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,885
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Hii kitu kila siku nasahau,ngoja nijifunze.Ahsante sana kwa kuleta hii kitu humu
     
  6. a

    actus Senior Member

    #6
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nduh mkubwa thanks kwa kuanzia inatosha saaaana
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    duh....asante sana.....
     
  8. F

    FAMILY LAW Member

    #8
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh! Ngoja nimpe darasa mme wangu..asante kwa semina
     
  9. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,248
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Big up mkuu, somo zuri. Uje basi na jinsi ya kufunga na kuvaa vingine pia.
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,128
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280

    Hahahahh mkuu unataka kujifunza kuvaa nn?
     
  11. MSEZA MKULU

    MSEZA MKULU JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 3,590
    Likes Received: 4,052
    Trophy Points: 280
    watu kama nyie ndio tunawahitaji, "very infomative"ukipata nyingine ya style tofauti tujuze maana kuna british, etc more than five styles.
     
  12. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,248
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nashindwaga kabisa kuvaa braa, huh huh.
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,482
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Utunda namimi nimfundishe mtu wangu hajui.
     
  14. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    kumbe wewe ni ke
     
  15. F

    FAMILY LAW Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio, ulidhani mimi ni me? nimeamua kutumia hilo jina coz nilitokea kulipenda somo la FAMILY LAW.
     
  16. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,109
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hata wewe!
     
  17. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,128
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Duh hiyo itabidi twende private!
     
  18. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,248
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hapa hapu tu ntaelewa.
     
  19. salito

    salito JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    safi mkuu nimemuonyesha mke wangu kachekelea huyoo maan mimi sijui na yeye alikuwa hajui...dah safi sana...shukrani mkuu...
     
  20. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,128
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    Huogopi chakula ya mtoto kuwekwa hadharani? Anyway unataka ujifunze kuvaa bra ipi kati ya hizi? Chagua bra1 au bra 2

    Bra 1
    bra 1.jpg

    Bra 2
    bra 2.jpg
     
Loading...