Mahari ni lazima, usidanganyike binti

Mahari sio mbaya, ila mwanamke wa kilwo hataki kuonekana kamilikiwa...

Wanataka usawa... Na sisi hatutoi Mahari
 
Bikra unayo??
 
Kama ana bikra 100,bikra na elimu 150,kuna watu tunawaambia bikra haitokuja kupoteza thamani na hapo ikipita miaka mitano unaweza ukafika mpaka ng'ombe 200.

Ila kuna mabinti wanahela wasomi na wanastress za ndoa mahali wanajitolea wao wenyewe baada ya kuona umri wao umeenda na wengine hufikia hatua ya kufanya sherehe yake na mmewe zote anagharamia zake,ila siku hizi Mario wamejaa si vijana wala watu wazime, wote wanawawinda wadada wenye hela.
 
Tuanze kwanza kabla ya kutaka kukuoa huyo baba yako mzazi ana miliki nini au ana ukwasi kiasi gani?
 
Muwaonee huruma vijana yani ngombe 100 daaah...hapo unauzwa au kuna mapenzi...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…