Tochuku
JF-Expert Member
- Aug 16, 2024
- 5,213
- 8,160
Kwaio unataka asifanye...wabongo aise ni nyoko.Sio rahisi
Kwaio unataka asifanye...wabongo aise ni nyoko.Sio rahisi
Nina uhakika na ninachomwambia, labda kama anataka kuwa mchoma nyama au muuza supu sawa..ww ndie huelewi chochote hapo!Kwaio unataka asifanye...wabongo aise ni nyoko.
Wabongo nuksi.Nina uhakika na ninachomwambia, labda kama anataka kuwa mchoma nyama au muuza supu sawa..ww ndie huelewi chochote hapo!
but wanunuzi ununua kwa bei nilizo kutajia then wanapeleka dar na pwani ,huko pugu,tanchoice,vigwaz nk wengine hufanya exportationNi sawa na dar kwa mnada wa pugu bei ni kama izo
Mkuu mbuzi apa vingunguti 90k -150 ni mbuzi wakueleweka wala sio wa mbegubut wanunuzi ununua kwa bei nilizo kutajia then wanapeleka dar na pwani ,huko pugu,tanchoice,vigwaz nk wengine hufanya exportation
Ngoja kiangazi kichanganye mzee ndo muda wakeBei ya mbuzi kwa sasa haikamatiki.
Wastani wa bei ipoje? Average price?Nenda Kilosa uliza mnada wa Kivungu na mnada wa Mikongeni Dakawa utapata mbuzi idadi unayotaka kwa bei nzuri
Napita sana hayo maeneo na hata kununua ng'ombe hivyo nayajua vyema.inaonekana wewe ni mwenyeji wa TINDE.
mkuu tuwasiliane basi,nahitaji sanaKama una mtaji wa kutosha nenda Kibondo soko la ujirani kuna mbuzi wengi wanakosa wanunuzi.
Kama umewania kufanya biashara hiyo, karibu PM kwa details kamili na contact person. 🙏
Kuna watu wameomba contact halafu wamepiga kimya. Hebu wasiliana na huyu mtu leo leo kama uko serious tena leo ni siku ya mnada... 0714447330mkuu tuwasiliane basi,nahitaji sana
Na bei yake ni nzuri pia, ila ajitahidi apate mwenyeji wa kumsaidia kwenye bargaining.Nenda mpwapwa dodoma
Bei nikuanzia ngapi,mkuu?Na bei yake ni nzuri pia, ila ajitahidi apate mwenyeji wa kumsaidia kwenye bargaining.
Wapo mkuu , kwetu ndani ndani unapata mpaka wa 30 ..Yeap na Nikauliza, Maana Mbuzi wa Elfu 40 Mkuu Hayupo, Hiyo ni Bei ya Miaka Mingi Mno Iliyopita
Wapo mkuu , kwetu ndani ndani unapata mpaka wa 30 ..
GeitaHabari wanajamvi
Naomba kufahamu mahali wanakopatikana mbuzi kwa wingi na bei nafuu niko dar nahitaji wengi kwa biashara kama unafahamu mkoa ..wilaya au kijiji basi naomba mnifahamishe .
Kwenu wapi bossWapo mkuu , kwetu ndani ndani unapata mpaka wa 30 ..