Mahali ilipo ofisi ya CHADEMA Arusha. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahali ilipo ofisi ya CHADEMA Arusha.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gwallo, Mar 6, 2011.

  1. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,118
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Wana JF nisaidie, swali langu ni kwamba kuna mtu yeyote humu jamvini anafahamu mahali ilipo ofisi ya CHADEMA katika jiji la Arusha. Kuna vijana wanalalamika kwamba tunataka kupata Kadi za Chama, Ahsanteni
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,915
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    ofisi ya cdm mkoa iko faya b4 walikuwa hapa karibia na st. Thomas ila nafkiri bado hapo kuna tawi pia unaweza pata kadi kwenye mashina kama pale december chinjachinja, pia arumeru ka unaenda maji ya chai shukia kwa alois utaona bendera hiyo ni ofisi kwa maeneo ya sakina nenda mitaa ya enyuata S/M ilizia kwa diwani wa cdm bille utapata as far as i know hizo ndo sehemu mi nazojua kadi zipo
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    ipo Namvua House mkabala na stand ya magari yanayoenda Namanga, ghorofa ya nne kama sikosei........karibu
     
  4. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,118
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Ahasante pukudu, kwa msaada wako nitaenda kesho hapo december ndiyo karibu kwangu, nina team ya watu kama 6 wanaotaka kupata kadi zao. mwitikio wa vijana wanofanya kazi humu Arusha siyo wa kawaida.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    maelezo ya preta yako sahihi
     
  6. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,118
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Nikifika pale nikuulizie nani jina?
     
  8. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Ofisi ipo namvua plaza au waweza kunipigia mimi ndio mwenyekiti wa baraza la vijana mkoa,
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Namba....?
     
  10. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    0784834152
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,370
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kwa nyongeza .... Opposite na hapo ndipo magari ya kuelekea Loliondo kwa Babu wa tiba yanapoanzia .... Kitu kama hicho.. Nafikiri sijakosea..!!
     
  12. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 965
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Kaka loliondo kumefurika watu sana
     
  13. c

    carefree JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Nanyaro unanihamasisha na mimi kutumia jina halisi inavutia sana big up diwani
     
Loading...