Mahali ilipo ofisi ya CHADEMA Arusha.

Mahali ilipo ofisi ya CHADEMA Arusha.

Gwallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Posts
3,713
Reaction score
5,328
Wana JF nisaidie, swali langu ni kwamba kuna mtu yeyote humu jamvini anafahamu mahali ilipo ofisi ya CHADEMA katika jiji la Arusha. Kuna vijana wanalalamika kwamba tunataka kupata Kadi za Chama, Ahsanteni
 
ofisi ya cdm mkoa iko faya b4 walikuwa hapa karibia na st. Thomas ila nafkiri bado hapo kuna tawi pia unaweza pata kadi kwenye mashina kama pale december chinjachinja, pia arumeru ka unaenda maji ya chai shukia kwa alois utaona bendera hiyo ni ofisi kwa maeneo ya sakina nenda mitaa ya enyuata S/M ilizia kwa diwani wa cdm bille utapata as far as i know hizo ndo sehemu mi nazojua kadi zipo
 
ipo Namvua House mkabala na stand ya magari yanayoenda Namanga, ghorofa ya nne kama sikosei........karibu
 
Ahasante pukudu, kwa msaada wako nitaenda kesho hapo december ndiyo karibu kwangu, nina team ya watu kama 6 wanaotaka kupata kadi zao. mwitikio wa vijana wanofanya kazi humu Arusha siyo wa kawaida.
 
Ofisi ipo namvua plaza au waweza kunipigia mimi ndio mwenyekiti wa baraza la vijana mkoa,
 
ipo Namvua House mkabala na stand ya magari yanayoenda Namanga, ghorofa ya nne kama sikosei........karibu

Kwa nyongeza .... Opposite na hapo ndipo magari ya kuelekea Loliondo kwa Babu wa tiba yanapoanzia .... Kitu kama hicho.. Nafikiri sijakosea..!!
 
Nanyaro unanihamasisha na mimi kutumia jina halisi inavutia sana big up diwani
 
Back
Top Bottom