Mahakimu wasambaratishwa Tanzania nzima

Mahakimu wasambaratishwa Tanzania nzima

nafikiri networking ya uso kwa uso na networking ya mtandao ni vitu viwili tofauti. hata kutongoza (kama umeoa) huwezi kuchumbia kwenye simu hadi mahali, mkionana ndio bond inakuwa kubwa ila kama mpo mbali ni ngumu. pia, communication ukiondoa ile ya uso kwa uso, ni hatari sana kwasababu simu zao nyingi zinaweza kupekuliwa sometimes where need be na hasa likitokea tatizo (no confirmation, inasemekana).
ndugu, networking siyo simu peke yake. wenye akili zao wakidhamiria hujiongeza!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom