Mahakama yatoa amri ya kuzuia mgomo wa madaktari hapo kesho! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama yatoa amri ya kuzuia mgomo wa madaktari hapo kesho!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nicas Mtei, Jun 22, 2012.

  1. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Mahakama kuu divishen ya Kazi imepiga marufuku mgomo wa madaktari ambao ulipangwa kufanyika kuanzia kesho.

    Source- Habari ITV
     
  2. s

    simon james JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgomo kama kawa kesho. Madaktari viva
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Haya Naona mambo yameiva
     
  4. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utanilazimisha kufanya kazi. Hizi mahakama dhaifu sana
     
  5. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Wataendelea na mgomo baridiii Kama tursker
     
  6. Makirita Amani

    Makirita Amani JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,181
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    tehe tehe...
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Join Date : 22nd June 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0​
    ban hiyo kwi! Kwi! Kwi!
     
  8. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,568
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nani huyo?
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,995
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi unaweza kumlazimisha daktari au mwalimu kufanya kazi? :A S confused:
     
  10. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,237
    Likes Received: 27,313
    Trophy Points: 280
    Mahakama kuu kitengo cha kazi chazui mgomo wa madaktari uliopangwa kuanza rasmi kesho.
    Kwa maana hiyo watanzania tujiandae na mgomo mbaya kabisa ambao kwa mtazamo wangu utakuwa ni mgomo baridi ambao ni hatari zaidi na itakuwa kama cancer inayoua taratibu endapo hakuna juhudi zitakazochukuliwa kutatua mapema mgogoro huu.
    source:taarifa ya habari ya saa 2 usiku ITV.
     
  11. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 468
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Wataalamu wa sheria naomba nisaidieni, serikali imezuia mgomo wa madaktari mahakamani. Nini kitatokea kama madaktari wataendelea na mgomo kisheria?
     
  12. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14,322
    Likes Received: 6,044
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo tumeamua kusogeza huduma ya matibabu segerea


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Mimi mwenyewe nimeila muda si mrefu
     
  14. e

    evvy Senior Member

    #14
    Jun 22, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante!...
     
  15. S.Liondo

    S.Liondo JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 1,760
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Watashtakiwa kwa kudharau Mahakama, na wakipatikana na hatia, ni moja kwa moja lupango.
     
  16. G

    GTesha JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi mwenyewe nagoma, kesho siendi kibaruani na nipo on call na hata kama nikienda sikugusi mgonjwa
     
  17. R

    RC. JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu karibu JF feel at home enjoy the place!
     
  18. R

    RC. JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia vizuri huyu ni mgeni sasa atapataje credit wakati kajiunga leo?
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,909
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    hapo kwenye bold,what is the plan B
     
  20. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    walimu nao si waliamuliwa na mahakama wasigome hapo nyuma, eti warudi kwenye meza ya maelewano na serikali, lakin hamna kilichoendelea hadi wanataka kugoma tena....hii movie ya serikali mbona siielew elewi.!
     
Loading...