Mahakama kuu ya aamuru IPTL ifilisiwe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mahakama kuu ya aamuru IPTL ifilisiwe!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by BONGOLALA, Jul 20, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    Mahakama kuu tanzania imeamuru RITA iifilisi IPTL kutokana na ombi la mshtaki.swali kwa kuwa IPTL ni bomba mojawapo la ufisadi,mafisadi watakubali?jee kale kategemeo ketu ka umeme toka iptl kataathirika?source gazeti habari leo
     
Loading...