Magufuli: Watanzania wamekata tamaa | Page 3 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli: Watanzania wamekata tamaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Field Marshall ES, Sep 29, 2015.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2015
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 0
    John Magufuli, amesema amejipanga kulipa deni kwa Watanzania kwa kuleta mabadiliko ya kweli. Amesema pamoja na hali hiyo, anatambua namna wananchi walivyokata tamaa ikiwamo kushindwa kubadili maisha yao, kutokana na ubinafsi wa watu wachache ambao wameamua kujimilikisha rasilimali za nchi.


    "Ninajua Watanzania wanataka mabadiliko ambayo ni M4C yaani ‘Magufuli for Change' na kwa lugha ya kawaida ni Magufuli kwa mabadiliko tena ya kweli," alisema Dk. Magufuli.

    Akizungumza namna atakavyoubadili mji wa Iringa, alisema anajua changamoto zilizopo katika mkoa huo, ikiwamo kero ya barabara hasa za ndani.
    "Ninawashangaa watu wanasema eti CCM haijafanya kitu na wengine ni hapa hapa Iringa mjini tena mchungaji wa kondoo wa Mungu ambaye anazijua amri kumi za Mungu ikiwemo ya kutosema uongo.

    "Tena amekuwa akitukana ovyo ndani na nje ya Bunge nataka kuwaambia mawaziri nao ni binadamu wana nyongo…nataka kuwauliza ikiwa kila siku unamtukana waziri hivi kweli anaweza kukupa fedha za maendeleo, nichagueni mimi na wabunge wa CCM," alisema.

    Alisema anahitaji ushindi wa asilimia 99 ili wapinzani waisome namba kupitia masanduku ya kura.

    Mchagueni Magufuli haya yote ana weza
     
  2. Nifah

    Nifah JF-Expert Member

    #41
    Jan 18, 2017
    Joined: Feb 12, 2014
    Messages: 25,911
    Likes Received: 24,202
    Trophy Points: 280
    Mbona ndio tumezidi kukata tamaa kwenye serikali iliyopo chini yake?
    Tena bora tulikotoka.
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #42
    Jan 18, 2017
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 24,974
    Likes Received: 12,249
    Trophy Points: 280
    kiwango cha hasira kwa huyu baba ni kikubwa sana
     
  4. falcon mombasa

    falcon mombasa JF-Expert Member

    #43
    Dec 1, 2017
    Joined: Mar 5, 2015
    Messages: 7,573
    Likes Received: 4,509
    Trophy Points: 280
    nakumbushia tu
     
Loading...