Magufuli: Watanzania wamekata tamaa


HoodRich

HoodRich

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2015
Messages
208
Likes
0
Points
0
HoodRich

HoodRich

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2015
208 0 0
John Magufuli, amesema amejipanga kulipa deni kwa Watanzania kwa kuleta mabadiliko ya kweli. Amesema pamoja na hali hiyo, anatambua namna wananchi walivyokata tamaa ikiwamo kushindwa kubadili maisha yao, kutokana na ubinafsi wa watu wachache ambao wameamua kujimilikisha rasilimali za nchi.


“Ninajua Watanzania wanataka mabadiliko ambayo ni M4C yaani ‘Magufuli for Change’ na kwa lugha ya kawaida ni Magufuli kwa mabadiliko tena ya kweli,” alisema Dk. Magufuli.
Akizungumza namna atakavyoubadili mji wa Iringa, alisema anajua changamoto zilizopo katika mkoa huo, ikiwamo kero ya barabara hasa za ndani.
“Ninawashangaa watu wanasema eti CCM haijafanya kitu na wengine ni hapa hapa Iringa mjini tena mchungaji wa kondoo wa Mungu ambaye anazijua amri kumi za Mungu ikiwemo ya kutosema uongo.
“Tena amekuwa akitukana ovyo ndani na nje ya Bunge nataka kuwaambia mawaziri nao ni binadamu wana nyongo…nataka kuwauliza ikiwa kila siku unamtukana waziri hivi kweli anaweza kukupa fedha za maendeleo, nichagueni mimi na wabunge wa CCM,” alisema.
Alisema anahitaji ushindi wa asilimia 99 ili wapinzani waisome namba kupitia masanduku ya kura.

Mchagueni Magufuli haya yote ana weza
Amekosea kuchagua basi la kupanda, anasifia basi la mabadiliko wkt yeye amepanda basi la hujuma, ufisadi, rushwa, unyanyasaji
 
Ngaramu

Ngaramu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2009
Messages
383
Likes
0
Points
33
Ngaramu

Ngaramu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2009
383 0 33
John Magufuli, amesema amejipanga kulipa deni kwa Watanzania kwa kuleta mabadiliko ya kweli. Amesema pamoja na hali hiyo, anatambua namna wananchi walivyokata tamaa ikiwamo kushindwa kubadili maisha yao, kutokana na ubinafsi wa watu wachache ambao wameamua kujimilikisha rasilimali za nchi.


“Ninajua Watanzania wanataka mabadiliko ambayo ni M4C yaani ‘Magufuli for Change’ na kwa lugha ya kawaida ni Magufuli kwa mabadiliko tena ya kweli,” alisema Dk. Magufuli.
Akizungumza namna atakavyoubadili mji wa Iringa, alisema anajua changamoto zilizopo katika mkoa huo, ikiwamo kero ya barabara hasa za ndani.
“Ninawashangaa watu wanasema eti CCM haijafanya kitu na wengine ni hapa hapa Iringa mjini tena mchungaji wa kondoo wa Mungu ambaye anazijua amri kumi za Mungu ikiwemo ya kutosema uongo.
“Tena amekuwa akitukana ovyo ndani na nje ya Bunge nataka kuwaambia mawaziri nao ni binadamu wana nyongo…nataka kuwauliza ikiwa kila siku unamtukana waziri hivi kweli anaweza kukupa fedha za maendeleo, nichagueni mimi na wabunge wa CCM,” alisema.
Alisema anahitaji ushindi wa asilimia 99 ili wapinzani waisome namba kupitia masanduku ya kura.

Mchagueni Magufuli haya yote ana weza
Chama gani kimetufikisha hapa???????

CCM out out out!
 
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
2,093
Likes
7
Points
0
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
2,093 7 0
John Magufuli, amesema amejipanga kulipa deni kwa Watanzania kwa kuleta mabadiliko ya kweli. Amesema pamoja na hali hiyo, anatambua namna wananchi walivyokata tamaa ikiwamo kushindwa kubadili maisha yao, kutokana na ubinafsi wa watu wachache ambao wameamua kujimilikisha rasilimali za nchi.


“Ninajua Watanzania wanataka mabadiliko ambayo ni M4C yaani ‘Magufuli for Change’ na kwa lugha ya kawaida ni Magufuli kwa mabadiliko tena ya kweli,” alisema Dk. Magufuli.
Akizungumza namna atakavyoubadili mji wa Iringa, alisema anajua changamoto zilizopo katika mkoa huo, ikiwamo kero ya barabara hasa za ndani.
“Ninawashangaa watu wanasema eti CCM haijafanya kitu na wengine ni hapa hapa Iringa mjini tena mchungaji wa kondoo wa Mungu ambaye anazijua amri kumi za Mungu ikiwemo ya kutosema uongo.
“Tena amekuwa akitukana ovyo ndani na nje ya Bunge nataka kuwaambia mawaziri nao ni binadamu wana nyongo…nataka kuwauliza ikiwa kila siku unamtukana waziri hivi kweli anaweza kukupa fedha za maendeleo, nichagueni mimi na wabunge wa CCM,” alisema.
Alisema anahitaji ushindi wa asilimia 99 ili wapinzani waisome namba kupitia masanduku ya kura.

Mchagueni Magufuli haya yote ana weza
ndani ya xxm kumejaa wezi na wapga dili hakuna mwenye uchungu na watanxania hata mmoja.

lowasaa atosha wapga dili wa nini???
 
R

Rafikikabisa

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2009
Messages
252
Likes
36
Points
45
R

Rafikikabisa

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2009
252 36 45
sasa hivi kwa hali ilivyo ground kama tunatemea kura kuna kazi kwa CCM ni ngumu huwezi hamini hata mikoa iliyokuwa haina upinzan imeisha kwenda. Kila aina ya mbinu itatumika hila CCM imechelewa. Meli ya change/mabadiliko inakwenda kwa speed sana.
 
JACKSON WAMBURA

JACKSON WAMBURA

Senior Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
164
Likes
2
Points
35
Age
25
JACKSON WAMBURA

JACKSON WAMBURA

Senior Member
Joined Dec 11, 2012
164 2 35
:angry: Anamwambia nani hayo maneno? Au katika miaka yake 20 ya uwaziri alikua anaitumikia Serikali ya Juba?
kwani yule Wa upande Wa pili ye ametokea serikali IPI na kwa miaka mingapi?
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,046
Likes
3,320
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,046 3,320 280
John Magufuli, amesema amejipanga kulipa deni kwa Watanzania kwa kuleta mabadiliko ya kweli. Amesema pamoja na hali hiyo, anatambua namna wananchi walivyokata tamaa ikiwamo kushindwa kubadili maisha yao, kutokana na ubinafsi wa watu wachache ambao wameamua kujimilikisha rasilimali za nchi.


“Ninajua Watanzania wanataka mabadiliko ambayo ni M4C yaani ‘Magufuli for Change’ na kwa lugha ya kawaida ni Magufuli kwa mabadiliko tena ya kweli,” alisema Dk. Magufuli.
Akizungumza namna atakavyoubadili mji wa Iringa, alisema anajua changamoto zilizopo katika mkoa huo, ikiwamo kero ya barabara hasa za ndani.
“Ninawashangaa watu wanasema eti CCM haijafanya kitu na wengine ni hapa hapa Iringa mjini tena mchungaji wa kondoo wa Mungu ambaye anazijua amri kumi za Mungu ikiwemo ya kutosema uongo.
“Tena amekuwa akitukana ovyo ndani na nje ya Bunge nataka kuwaambia mawaziri nao ni binadamu wana nyongo…nataka kuwauliza ikiwa kila siku unamtukana waziri hivi kweli anaweza kukupa fedha za maendeleo, nichagueni mimi na wabunge wa CCM,” alisema.
Alisema anahitaji ushindi wa asilimia 99 ili wapinzani waisome namba kupitia masanduku ya kura.

Mchagueni Magufuli haya yote ana weza
babu ES habari za kampeni? nasikia umekuwa kampeni meneja wa yule rafikio billionea..........
Ila lowassa ameshakuwa rais tayari.
 
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
2,256
Likes
442
Points
180
S

simanyane

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
2,256 442 180
kwani yule Wa upande Wa pili ye ametokea serikali IPI na kwa miaka mingapi?
Kumbe upo?nilikuwa najiuliza mbona hawa jamaa hawaonekani kutetea mfumo wao waambie na wenzako waje hapa kujibu hoja sio kuchungulia dirishani
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,141
Likes
497
Points
180
Age
65
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,141 497 180
Mr.Zero gharama za maisha ziko juu, bei za vitu muhimu juu k.m. sukari, mafuta, umeme juu yeye anazungumzia mabarabara??
Namabengo na Nkasi wanakula lami??
Mabadiliko ni pamoja na kushusha gharama ya maisha ili fedha zetu ziwe na thamani!!
Sio kutubebesha madeni watu wanakufa kwa maisha duni!!
 
Last edited by a moderator:
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
7,941
Likes
1,636
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
7,941 1,636 280
John Magufuli, amesema amejipanga kulipa deni kwa Watanzania kwa kuleta mabadiliko ya kweli. Amesema pamoja na hali hiyo, anatambua namna wananchi walivyokata tamaa ikiwamo kushindwa kubadili maisha yao, kutokana na ubinafsi wa watu wachache ambao wameamua kujimilikisha rasilimali za nchi.


“Ninajua Watanzania wanataka mabadiliko ambayo ni M4C yaani ‘Magufuli for Change’ na kwa lugha ya kawaida ni Magufuli kwa mabadiliko tena ya kweli,” alisema Dk. Magufuli.

Akizungumza namna atakavyoubadili mji wa Iringa, alisema anajua changamoto zilizopo katika mkoa huo, ikiwamo kero ya barabara hasa za ndani.
“Ninawashangaa watu wanasema eti CCM haijafanya kitu na wengine ni hapa hapa Iringa mjini tena mchungaji wa kondoo wa Mungu ambaye anazijua amri kumi za Mungu ikiwemo ya kutosema uongo.

“Tena amekuwa akitukana ovyo ndani na nje ya Bunge nataka kuwaambia mawaziri nao ni binadamu wana nyongo…nataka kuwauliza ikiwa kila siku unamtukana waziri hivi kweli anaweza kukupa fedha za maendeleo, nichagueni mimi na wabunge wa CCM,” alisema.

Alisema anahitaji ushindi wa asilimia 99 ili wapinzani waisome namba kupitia masanduku ya kura.

Mchagueni Magufuli haya yote ana weza
Mkuu alihaidi kufufua nini Iringa, kilicho haribiwa na selekali ya chama tawala?
 
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
47,636
Likes
38,035
Points
280
Evelyn Salt

Evelyn Salt

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
47,636 38,035 280
magufuli anavoongea utadhani sio mwana ccm, utadhani hayupo ndani ya serikali ya jk na ccm kwa ujumla
 
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
3,362
Likes
3,767
Points
280
Super Handsome

Super Handsome

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
3,362 3,767 280
babu ES habari za kampeni? nasikia umekuwa kampeni meneja wa yule rafikio billionea..........
Ila lowassa ameshakuwa rais tayari.

Ha ha ha Le super mogul..haha hii ID si aliikataa?
 
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
4,154
Likes
3,446
Points
280
Emmadogo

Emmadogo

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
4,154 3,446 280
Huyu babu nadhani kidonge kimeisha nguvu sasa kichwa chake kinajipeleka tu kama gari la taka

"eti anashangaa watu wakisema kuwa ccm haijafanya kitu....eti ccm imefanya mengi"

halafu huyohuyo anasema " wananchi wamekata tamaa" sasa inamaana; kama wamefanya mazuri watu wangekata vipi tamaa. Mwambieni ajitoe tu kwenye mbio za urais maana hata hajui anagombea uwaziri au urasi.

Eti nina dawa ya wakuu wa shule wanaokula michango...hapohapo kaahidi elimu bure.
 
nkondo

nkondo

Member
Joined
Jun 28, 2013
Messages
64
Likes
1
Points
15
nkondo

nkondo

Member
Joined Jun 28, 2013
64 1 15
MAGUFULI uko sawa hatuna shida na wewe shida yetu ni CCM haki ya MUNGU ungegombea chama kingine ningekupa kura yangu ila kwa ccm nisamehe bure tumechoka kama unavyosema na wewe umechoka toka huko uje tusaidiane mabadiliko maana hamna namna nyingine sasa waondoke tu
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,224
Likes
2,597
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,224 2,597 280
Nadhani ukweli ni "tumekatishwa tamaa na CCM"! Tutawaonesha kupitia sanduku la kura ni kwa kiasi gani CCM is such a big disappointment.
 
James7

James7

Senior Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
105
Likes
34
Points
45
James7

James7

Senior Member
Joined Nov 2, 2010
105 34 45
John Magufuli, amesema amejipanga kulipa deni kwa Watanzania kwa kuleta mabadiliko ya kweli. Amesema pamoja na hali hiyo, anatambua namna wananchi walivyokata tamaa ikiwamo kushindwa kubadili maisha yao, kutokana na ubinafsi wa watu wachache ambao wameamua kujimilikisha rasilimali za nchi.


“Ninajua Watanzania wanataka mabadiliko ambayo ni M4C yaani ‘Magufuli for Change’ na kwa lugha ya kawaida ni Magufuli kwa mabadiliko tena ya kweli,” alisema Dk. Magufuli.

Akizungumza namna atakavyoubadili mji wa Iringa, alisema anajua changamoto zilizopo katika mkoa huo, ikiwamo kero ya barabara hasa za ndani.
“Ninawashangaa watu wanasema eti CCM haijafanya kitu na wengine ni hapa hapa Iringa mjini tena mchungaji wa kondoo wa Mungu ambaye anazijua amri kumi za Mungu ikiwemo ya kutosema uongo.

“Tena amekuwa akitukana ovyo ndani na nje ya Bunge nataka kuwaambia mawaziri nao ni binadamu wana nyongo…nataka kuwauliza ikiwa kila siku unamtukana waziri hivi kweli anaweza kukupa fedha za maendeleo, nichagueni mimi na wabunge wa CCM,” alisema.

Alisema anahitaji ushindi wa asilimia 99 ili wapinzani waisome namba kupitia masanduku ya kura.

Mchagueni Magufuli haya yote ana weza
Hatuhitaji Rais asiyeweza kudhibiti chuki yake dhidi ya mwananchi. Kama ameweza kuwabagua wana-Iringa akiwa waziri, je akiwa Rais hawezi kuwaua kabisa watu hao?
 
Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
2,012
Likes
827
Points
280
Ng'wale

Ng'wale

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
2,012 827 280
kwani yule Wa upande Wa pili ye ametokea serikali IPI na kwa miaka mingapi?
Ndiyo maana ametoka kule baada ya kuona gari haliendi akabadili na kupanda gari la uhakika. Angekua anaongea akiwa kule ungeungwa mkono, lakini kauona udhaifu ulioko huko akaondoka. Sasahivi wimbo uliopo nchi nzima ni mabadiliko tu, hata Magufuli umempendeza anauimba. Waliambiwa watanyooka wakabisha, sasa kila mtu anaona hata M4C inaigwa!!! kweli huu ni mwaka wa mabadiliko.
 
mwanamby

mwanamby

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2015
Messages
826
Likes
3
Points
33
mwanamby

mwanamby

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2015
826 3 33
Kwahiyo akipita atalipa kisasi kwa wanambeya kisa walimpa makavu live? Mtu yeyote mwenye visasi hafai hata mjumbe wa nyumba kumi.
 
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
2,663
Likes
67
Points
145
Ryaro wa Ryaro

Ryaro wa Ryaro

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
2,663 67 145
Mbona Anawapigia Campaign Wapinzani.Kweli Magufuli si mwanasiasa.

Waziri miaka 18 Hadi sasa then leo unasema Watz wamekata tamaa.

Hatudanganyiki jibu LA yote haya ni UKAWA tu.
 
S

sansiro12

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
254
Likes
22
Points
35
S

sansiro12

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
254 22 35
John Magufuli, amesema amejipanga kulipa deni kwa Watanzania kwa kuleta mabadiliko ya kweli. Amesema pamoja na hali hiyo, anatambua namna wananchi walivyokata tamaa ikiwamo kushindwa kubadili maisha yao, kutokana na ubinafsi wa watu wachache ambao wameamua kujimilikisha rasilimali za nchi.


"Ninajua Watanzania wanataka mabadiliko ambayo ni M4C yaani ‘Magufuli for Change' na kwa lugha ya kawaida ni Magufuli kwa mabadiliko tena ya kweli," alisema Dk. Magufuli.

Akizungumza namna atakavyoubadili mji wa Iringa, alisema anajua changamoto zilizopo katika mkoa huo, ikiwamo kero ya barabara hasa za ndani.
"Ninawashangaa watu wanasema eti CCM haijafanya kitu na wengine ni hapa hapa Iringa mjini tena mchungaji wa kondoo wa Mungu ambaye anazijua amri kumi za Mungu ikiwemo ya kutosema uongo.

"Tena amekuwa akitukana ovyo ndani na nje ya Bunge nataka kuwaambia mawaziri nao ni binadamu wana nyongo…nataka kuwauliza ikiwa kila siku unamtukana waziri hivi kweli anaweza kukupa fedha za maendeleo, nichagueni mimi na wabunge wa CCM," alisema.

Alisema anahitaji ushindi wa asilimia 99 ili wapinzani waisome namba kupitia masanduku ya kura.

Mchagueni Magufuli haya yote ana weza
Nani kawafanya watanzania kukata tamaa????? Let be objective. Serikali ilikuwa wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,214,371
Members 462,668
Posts 28,510,352