Magufuli: Watanzania wamekata tamaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli: Watanzania wamekata tamaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Field Marshall ES, Sep 29, 2015.

  1. Field Marshall ES

    Field Marshall ES JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2015
    Joined: Apr 27, 2006
    Messages: 12,659
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 0
    John Magufuli, amesema amejipanga kulipa deni kwa Watanzania kwa kuleta mabadiliko ya kweli. Amesema pamoja na hali hiyo, anatambua namna wananchi walivyokata tamaa ikiwamo kushindwa kubadili maisha yao, kutokana na ubinafsi wa watu wachache ambao wameamua kujimilikisha rasilimali za nchi.


    "Ninajua Watanzania wanataka mabadiliko ambayo ni M4C yaani ‘Magufuli for Change' na kwa lugha ya kawaida ni Magufuli kwa mabadiliko tena ya kweli," alisema Dk. Magufuli.

    Akizungumza namna atakavyoubadili mji wa Iringa, alisema anajua changamoto zilizopo katika mkoa huo, ikiwamo kero ya barabara hasa za ndani.
    "Ninawashangaa watu wanasema eti CCM haijafanya kitu na wengine ni hapa hapa Iringa mjini tena mchungaji wa kondoo wa Mungu ambaye anazijua amri kumi za Mungu ikiwemo ya kutosema uongo.

    "Tena amekuwa akitukana ovyo ndani na nje ya Bunge nataka kuwaambia mawaziri nao ni binadamu wana nyongo…nataka kuwauliza ikiwa kila siku unamtukana waziri hivi kweli anaweza kukupa fedha za maendeleo, nichagueni mimi na wabunge wa CCM," alisema.

    Alisema anahitaji ushindi wa asilimia 99 ili wapinzani waisome namba kupitia masanduku ya kura.

    Mchagueni Magufuli haya yote ana weza
     
  2. M

    Master plan JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2015
    Joined: Dec 24, 2012
    Messages: 2,867
    Likes Received: 187
    Trophy Points: 160
    :angry: Anamwambia nani hayo maneno? Au katika miaka yake 20 ya uwaziri alikua anaitumikia Serikali ya Juba?
     
  3. s

    sawabho JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2015
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,503
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Mambo anayosema yanapaswa kusemwa na Wapinzani, yeye anapaswa kusema tumefanya hivi........tuongeza hivi.......tulifanya hivi, tukapata changamoto hiii...........nitaanzia ........na kuendelea. Mabadiliko sio Sera ya CCM.
     
  4. little hulk

    little hulk JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2015
    Joined: Jun 20, 2014
    Messages: 1,612
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    aishie zake.... kisa kutukanwa na mbunge wa upinzan hauwez kutoa hela ya maendeleo kwa wananch wake.... hapo anazid kujionyesha mbabe... wana mabadiliko hatumtaki
     
  5. g

    gogo la shamba JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2015
    Joined: Mar 1, 2013
    Messages: 6,125
    Likes Received: 956
    Trophy Points: 280
    yaani miaka hiyo yote mpaka kupelekea wananchi kukata tamaa serikali ya watanzania ilikuwa inaongozwa na wapinzani? wananchi wa sasa hawadanganyiki labda wa Chalinze
     
  6. MO11

    MO11 JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2015
    Joined: Mar 23, 2014
    Messages: 14,103
    Likes Received: 12,169
    Trophy Points: 280
    Kitengo cha it Masaki kimeshindwa kazi kwa kweli naona umekuja babu kuokoa jahazi lililozama
    teh teh

    Le mabadilikoz
     
  7. K

    Kapahi Senior Member

    #7
    Sep 29, 2015
    Joined: Jan 25, 2015
    Messages: 122
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Alishazoea kuwaongopea Chato, c watz wote
     
  8. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2015
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,576
    Likes Received: 2,345
    Trophy Points: 280
    Na kweli tumekata tamaa, yeye ndio anajua leo.......chini ya utawala wa CCM alitegemea nini kama sio wananchi kukatishwa tamaa, maisha magumu, elimu duni, afya duni, maji safi shida, lishe bora shida.......kila kitu hovyo, namshukuru kwa kulitambua hilo na pia akubali tu kura tumpe LOWASA na yeye tumuombee nafasi ya UWAZIRI wa michezo maana naona hiyo sehemu anaiweza, japo push up zenyewe za kichovu.
     
  9. K

    Kasongo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2015
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1,113
    Trophy Points: 280
    Umenichekesha!!Mungu ibariki Tanzania
     
  10. M

    Manager A Member

    #10
    Sep 29, 2015
    Joined: Aug 10, 2015
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana jipya
     
  11. m

    mshunami JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2015
    Joined: Feb 27, 2013
    Messages: 3,790
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    CCM imewakatisha tamaa Watanzania! Iondolewe madarakani hapo 25/10.
     
  12. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2015
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,965
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Mfumo wetu unamatatizo makubwa sana. Na Magufuli ana mpango wa kuulea.

    Watu wanapenda wa nyenyekewe kama Zitto alivyo kuwa ana mnyenyea Kikwete wakati ni kodi yetu.
     
  13. C

    Chungurumbira JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2015
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 2,170
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Majina nayo pia yanamaana kubwa katika maisha yetu! Kwa mfano ukiitwa Delila ujue yatakukuta ta Delila! Ukiitwa Shida/matatizo ujue napo maisha yako yatakuwa hivyo hivyo! sasa huyu anaitwa Pombe na hata akiwa waziri mambo yake yako hivyo hivyo tu!

    Aliwahi mwamasisha Kikwete aendelee kwenda Ulaya Kukopa!! Sasa huyu ndio Rais Mtarajiwa!
     
  14. aye

    aye JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2015
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,983
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    mabadiliko ya kweli yatatokana na katiba ya wanachi iliyochakachuliwa magufuli sijamsikia akigusia katiba kabisa hayo mabadiliko yatakuja vipi
     
  15. C

    Chungurumbira JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2015
    Joined: Jan 3, 2013
    Messages: 2,170
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Aseme nini wakati huo ndio upeo wake kama alivyo??
     
  16. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2015
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 9,416
    Likes Received: 2,638
    Trophy Points: 280
    Hivi katika vitu vyote tunavyohitaji Watanzania huyu Magufuli kwake anaona number 1 ni Mabarabara kwa vile kapatia umaarufu kupitia barabara basi kila mahali lazima atoe ahadi a za barabara na kuzungumzia issues around barabara.

    Tanzanians need more than that the guy seems that he does not know some people do not even have food to eat. People are hungry not a JOKE!! He should rather focus on real issues; education, food production, sanitation and health!! Tumechoka kusikia kilometer za mabarabara na number ya madaraja makubwa na madogo yaliyojengwa kipindi cha Kikwete. Hayo mafanikio ya Kikwete twambie watanzania walau utatufanyia nini zaidi!!
     
  17. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2015
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mapadlock binafsi hana shida! shida inakuja tu pale atakapochaguliwa hatakuwa rais wa watanzania coz yeye ni TV tu remote anayo JK na Mr.Ben. Yeye kama yeye hawezi kufanya lolote juu ya mustakabali wa taifa. Sasa kwenye hali kama hiyo tumpigie kura huyu!! wakati tunajua wazi atakuwa rais wa watu wachache na familia zao!!!?
    Kama kuna domo lake hapa jf mwambieni kuwa sisi atuna matatizo naye bali ni hilo lichama lake na hiyo mifumo yake ya kinyonyaji.
     
  18. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2015
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa miaka 20 (10 ya mkapa 10 ya huyu bongo movie)tumesota!!! Halafu unatushawishi kweli tumchague mtu anayefungana na haya madude yalituchosha hivi!???
    Tunataka taifa limpate kiongozi ambaye anajiamini,hatofungamana na mifumo kandamizi na aliyeonyesha nia ya kutaka kuwa kiongozi wetu!
    Kwa taarifa yako magufuli hakuwahi kuutaka uraisi wa nchi hii!! Kwa maana hiyo hajajiandaa kuwa kiongozi wa taifa hili lilopigwa mikasi kila penye tundu.
     
  19. J

    Jose July Member

    #19
    Sep 29, 2015
    Joined: Aug 29, 2015
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikamaten c mlimshindwa tbaijuka
     
  20. xYz07

    xYz07 JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2015
    Joined: Apr 13, 2015
    Messages: 3,365
    Likes Received: 3,428
    Trophy Points: 280
    Dah, watu mna majibu hadi huruma kwa pombe.
     
Loading...