Mara CUF mara CHADEMA..guys give him a break.Mwenyewe ni smart enough na anajua anachokifanya.Wewe kama unaona kuwa chadema au cuf ndiyo kutetea wanyonge just carry on.Muacheni Magufuli aendelee na shughuli zake.[/QUOTE]
hapo kwneye red ulimaanisha shughuli binafsi au?maan shughuli nyingine wamemwambia aache kutafuta sifa,yani alianza waziri mkuu akamalizia rais mchakachuaji...wamemwacha uchi..huwezi kuwa safi kama upo ccm..never..
Unaweza kuyataja majina ya watu safi walioko CUF na CHADEMA?Hayo ya Magufuli kuambiwa aache sifa unayasema wewe.Kuna taarifa mbili so far hapa JF.Wapo walioripoti kuwa Magufuli ameruhusiwa na Kikwete kuendelea na bomoabomoa,isipokuwa afuatilie kwanza historia ya barabara hizo na wanaostahili walipwe fidia na waongezewe muda wa kubomoa.Hizi ni baadhi ya kazi anazotakiwa afanye Magufuli.Hivyo mumuache na siyo kumshikia bango ajiunge na CUF au CHADEMA.