Magufuli umepigwa changa la macho Kibiti

Magufuli umepigwa changa la macho Kibiti

Polisi wamekudanganya.
Hizo maiti ziko hospitali gani?
Uzi huu usiunganishwe na uzi mwingine
Hofu yangu ni RAIA wasiojua hata kushika bunduki wala kuiona wakauwawa na kuwekewa rebo ya "Majambazi" katika mazingira Yale kwa usiku ni Rahisi RAIA kukimbia Polisi akidhani ni Wauawaji na Polisi wakauwa RAIA kwa kuwa wanakimbia wakadhani ni Majambazi
Ni kusema kadri ya tuwezavyo Haki iangaliwe kwa watu kuuawa
Na jua na nalaani mauaji ya Viongozi na Polisi lakini bado hilo halijanipofusha kuhusu uwezekano wa RAIA kuwa wahanga wa matatitixo ya Polisi na waitwao Majambazi
 
Taarifa ya mauaji ya mwisho mashuhuda walisema marehemu walivamiwa na kikundi cha watu kati ya watano na zaidi. Kwa hiyo hao majambazi kuwa idadi iliyotajwa si jambo la kushangaza.
That means kuna presumptions kuwa wakiona watu wanne au watano watakuwa ni wale wale waliosemwa kuwa walifanya uvamizi.
Kwa sasa kwa kuwa wameuawa wanne ambao wananchi ndiyo waliowaona tuhesabau kuwa vita inakoma na mauaji yatabakia kuwa historia ?
 
Ujue ni kosa la jinai kuonesha maiti za matukio kama ajali na mauaji. Kwa akili kama hizi za kurusha picha mtz mwenzako ananyea debe uingereza baada ya kurusha picha za tukio la London.
Unafananisha matikiti na vitumbua
 
Wa
That means kuna presumptions kuwa wakiona watu wanne au watano watakuwa ni wale wale waliosemwa kuwa walifanya uvamizi.
Kwa sasa kwa kuwa wameuawa wanne ambao wananchi ndiyo waliowaona tuhesabau kuwa vita inakoma na mauaji yatabakia kuwa historia ?
Waliouawa ni wanne ila polisi waliona wakiwa sita hadi saba. Kwa vile wameuawa wanne kwa hiyo bado wapo waliosalia.
 
Hofu yangu ni RAIA wasiojua hata kushika bunduki wala kuiona wakauwawa na kuwekewa rebo ya "Majambazi" katika mazingira Yale kwa usiku ni Rahisi RAIA kukimbia Polisi akidhani ni Wauawaji na Polisi wakauwa RAIA kwa kuwa wanakimbia wakadhani ni Majambazi
Ni kusema kadri ya tuwezavyo Haki iangaliwe kwa watu kuuawa
Na jua na nalaani mauaji ya Viongozi na Polisi lakini bado hilo halijanipofusha kuhusu uwezekano wa RAIA kuwa wahanga wa matatitixo ya Polisi na waitwao Majambazi
 
Nakubaliana na hili, wauaji wa kutisha wauawe kirahisi hivi!? Mhhh! Hamna bhana. Ni usanii.
 
Aiseee, kumbe kuna mengine yanafutuka?! Kwahiyo kila mtu atakapouliwa lazima jamii/raia waonyeshwe maiti au mwili?!
Hata kama mwili umeharibika ma risasi na kuvuja madamu?! Tumefikia hapa wabongo kweli?! Tuwe kama wakristo, au waislamu, kinachoandikwa au kusemwa tuwe tunakiamini...
 
Huo ni usanii wa Polisi,ndiyo kawaida yao wanataka waonekane wamefanya kazi,hao waliyouwawa watakua wamewachukua kutoka sehemu nyingine kabisa wakajakuwaulia pale,
Kama ni kweli walikua majambazi kuna maswali ya kujiuliza:
1.Majambazi wa kiwango cha kutisha vile wanawezaje kutembea barabarani kikundi chote hicho?.
2.ilikua ni usiku,taarifa inasema walivyoona gari la
Polisi wakakimblia porini,walijuaje ni gari la polisi na ilikua usiku?
3.kama ni kweli walijua ni gari la polisi ilikuaje wakakimbilia sehemu moja (hawakutawanyika) hadi wakapigwa risasi wote wanne?
Hakika narudia kusema huo ni usanii mkubw wa jeshi la polisi
Kama walishafanikiwa kumbilia porini kwanini waliwarushia risasi polisi badala ya kukimbia na kutokomea zaidi porini kuepuka kukamatwa?
 
Kama ni majambazi na wafe tuu! Ila Kama wameonewa ni huzuni kwa familia yote
 
Majina ya majabadhi waouliwa basi!!! Kama Kiki!!!!! Vile? Ngoja nisepe zangu mie
 
Mimi ni Mwanajeshi mstaafu , napita tu [emoji125][emoji125][emoji125]
 
[emoji116] NIMEJIULIZA SANA JANA.

1. Kwa nini wanadhani ni wauaji?

2. Kwa nini wamewaua wote bila Kuacha wa kuwasaidia kufanya upelelezi?

3. Je polisi imepata madhari gani?

4. Maiti za waliouwawa tunaweza kuonyeshwa?

Nahisi tunajengwa kisaikolojia, ili tuamini kuwa sasa hali ni shwari. "TIME WILL TELL US THE TRUTH"
 
Back
Top Bottom