Gomegwa G
JF-Expert Member
- Dec 9, 2018
- 414
- 541
Mi nilikuwa jirani yako sasa. Nimeishi maeneo ya juhudi primary nikiwa nafanyia field MwilamvyaPole Sana Kwa Changamoto
Mimi Kasulu Hapo Murusi Shule
Mi nilikuwa jirani yako sasa. Nimeishi maeneo ya juhudi primary nikiwa nafanyia field MwilamvyaPole Sana Kwa Changamoto
Mimi Kasulu Hapo Murusi Shule
Haaa😅😄😃🤣Mi nilikuwa jirani yako sasa. Nimeishi maeneo ya juhudi primary nikiwa nafanyia field Mwilamvya
Sawa bwna wachuHaaa[emoji28][emoji1][emoji2][emoji1787]
Hayo Maeneo Yangu Hadi Kwa Shayo, Ishimwe, Kasulu Motel,
NNaandikaa huu uzi nikiwa na majonzi ya kurudi mkoani (Kigoma) kijijini kwetu bila cheti wala trascript. Nilikuja Dar ili nifanye clearance kisha nichukue cheti transcript pamoja na cheti.
Cha ajabu nimekamilisha process zote kulipia transcript na kufanya clearance. Naambiwa vyeti mpaka mwakani, basi nikawaambia naombeni hata transcript, wameniambia mpaka Ijumaa ijayo. Sasa mpaka hiyo Ijumaa nitakuwa nakula kwao au kulala kwao?
Kama chuo wameshindwa kuandaa transcript toka mwezi wa 7 mpaka sasa mwezi wa kumi na mbili wanategemea nini?
Mtaani hakuna ajira kabisa, ajira zilizopo zinahitaji angalau uwe na transcript au cheti na sio matokeo nusu.
Kama serikali imeshindwa kutupa ajira basi itype vyeti vyeti ili tuombe hata scholarship nje kwenye fursa ili angalau tuepukane na kukaa bila kutumia tulichokisoma.
Naamini watu mnaomsaidia Rais mmesikia.
Asante JF kwa kunipa uwanja japo niseme hili. Jumapili naenda kukata tiketi kurudi kwetu bila cheti wala transcript.
Ndugu yangu Bob Maliki, pole sana kwa unachodhani ni usumbufu katika kupata cheti na transcript yako. Kiuhalisia cheti ni kitu cha thamani sana na ni vya muhimu sana kwako, hata hivyo ni vyema kufuata utaratibu. Ndiyo maana lazima ujaze fomu maalumu, ihakikishwe kuwa haudaiwi ada na umehitimu vyema masomo yako. Sambamba na hayo nilipohudhuria mahafali yenu pale mlimani city sikusikia kiongozi yoyote wa udsm akielekeza kuwa vyeti viko tayari kama ilivyokuwa kwa udom badala yake niliona tangazo la Naibu Makamu Mkuu wa Chuo likisema vyeti vitakua tayari katikati ya mwezi January na transcript zitakua tayari mwezi huu wa Desemba. NIKUSAHIHISHE KIDOGO, PALE UDOM MHESHIMIWA RAIS HAKUELEKEZA WAHITIMU WAPEWE VYETI BALI MAKAMU MKUU WA CHUO NDIYE ALIYEAHIDI HIVYO LAKINI ALISISITIZA KUWA N BAADA YA TARATIBU ZOTE KUFUATWA KIKAMILIFU.Naandikaa huu uzi nikiwa na majonzi ya kurudi mkoani (Kigoma) kijijini kwetu bila cheti wala trascript. Nilikuja Dar ili nifanye clearance kisha nichukue cheti transcript pamoja na cheti.
Cha ajabu nimekamilisha process zote kulipia transcript na kufanya clearance. Naambiwa vyeti mpaka mwakani, basi nikawaambia naombeni hata transcript, wameniambia mpaka Ijumaa ijayo. Sasa mpaka hiyo Ijumaa nitakuwa nakula kwao au kulala kwao?
Kama chuo wameshindwa kuandaa transcript toka mwezi wa 7 mpaka sasa mwezi wa kumi na mbili wanategemea nini?
Mtaani hakuna ajira kabisa, ajira zilizopo zinahitaji angalau uwe na transcript au cheti na sio matokeo nusu.
Kama serikali imeshindwa kutupa ajira basi itype vyeti vyeti ili tuombe hata scholarship nje kwenye fursa ili angalau tuepukane na kukaa bila kutumia tulichokisoma.
Naamini watu mnaomsaidia Rais mmesikia.
Asante JF kwa kunipa uwanja japo niseme hili. Jumapili naenda kukata tiketi kurudi kwetu bila cheti wala transcript.
Jalalani hoyeeeHongera yao. Naanza kuamini nililetwa jararani kweli.
Hakuna kujali kama wahitimu wengi no wa mikoani wengine hawana ndugu wala jamaa hapa jijini.
[emoji16][emoji16][emoji16]Hakuna ajira hiko cheti waache wakushikie ila wew tunza risiti tu
Naandikaa huu uzi nikiwa na majonzi ya kurudi mkoani (Kigoma) kijijini kwetu bila cheti wala trascript. Nilikuja Dar ili nifanye clearance kisha nichukue cheti transcript pamoja na cheti.
Cha ajabu nimekamilisha process zote kulipia transcript na kufanya clearance. Naambiwa vyeti mpaka mwakani, basi nikawaambia naombeni hata transcript, wameniambia mpaka Ijumaa ijayo. Sasa mpaka hiyo Ijumaa nitakuwa nakula kwao au kulala kwao?
Kama chuo wameshindwa kuandaa transcript toka mwezi wa 7 mpaka sasa mwezi wa kumi na mbili wanategemea nini?
Mtaani hakuna ajira kabisa, ajira zilizopo zinahitaji angalau uwe na transcript au cheti na sio matokeo nusu.
Kama serikali imeshindwa kutupa ajira basi itype vyeti vyeti ili tuombe hata scholarship nje kwenye fursa ili angalau tuepukane na kukaa bila kutumia tulichokisoma.
Naamini watu mnaomsaidia Rais mmesikia.
Asante JF kwa kunipa uwanja japo niseme hili. Jumapili naenda kukata tiketi kurudi kwetu bila cheti wala transcript.
Acha ujinga nayo hii ni kazi ya Rais?Naandikaa huu uzi nikiwa na majonzi ya kurudi mkoani (Kigoma) kijijini kwetu bila cheti wala trascript. Nilikuja Dar ili nifanye clearance kisha nichukue cheti transcript pamoja na cheti.
Cha ajabu nimekamilisha process zote kulipia transcript na kufanya clearance. Naambiwa vyeti mpaka mwakani, basi nikawaambia naombeni hata transcript, wameniambia mpaka Ijumaa ijayo. Sasa mpaka hiyo Ijumaa nitakuwa nakula kwao au kulala kwao?
Kama chuo wameshindwa kuandaa transcript toka mwezi wa 7 mpaka sasa mwezi wa kumi na mbili wanategemea nini?
Mtaani hakuna ajira kabisa, ajira zilizopo zinahitaji angalau uwe na transcript au cheti na sio matokeo nusu.
Kama serikali imeshindwa kutupa ajira basi itype vyeti vyeti ili tuombe hata scholarship nje kwenye fursa ili angalau tuepukane na kukaa bila kutumia tulichokisoma.
Naamini watu mnaomsaidia Rais mmesikia.
Asante JF kwa kunipa uwanja japo niseme hili. Jumapili naenda kukata tiketi kurudi kwetu bila cheti wala transcript.
Mimi nashauri graduation iwe inafanyika vyeti vikiwa tayari ili kupunguza gharama
Mzumbe ni ka chuo kadogo kama Piriton...Acha kukafananisha na UDSM baba lao.Aisee ni changamoto Mzumbe wamepewa vyeti na transcript tayari .
Mzumbe ni ka chuo kadogo kama Piriton...Acha kukafananisha na UDSM baba lao.