Naandikaa huu uzi nikiwa na majonzi ya kurudi mkoani (Kigoma) kijijini kwetu bila cheti wala trascript. Nilikuja Dar ili nifanye clearance kisha nichukue cheti transcript pamoja na cheti.
Cha ajabu nimekamilisha process zote kulipia transcript na kufanya clearance. Naambiwa vyeti mpaka mwakani, basi nikawaambia naombeni hata transcript, wameniambia mpaka Ijumaa ijayo. Sasa mpaka hiyo Ijumaa nitakuwa nakula kwao au kulala kwao?
Kama chuo wameshindwa kuandaa transcript toka mwezi wa 7 mpaka sasa mwezi wa kumi na mbili wanategemea nini?
Mtaani hakuna ajira kabisa, ajira zilizopo zinahitaji angalau uwe na transcript au cheti na sio matokeo nusu.
Kama serikali imeshindwa kutupa ajira basi itype vyeti vyeti ili tuombe hata scholarship nje kwenye fursa ili angalau tuepukane na kukaa bila kutumia tulichokisoma.
Naamini watu mnaomsaidia Rais mmesikia.
Asante JF kwa kunipa uwanja japo niseme hili. Jumapili naenda kukata tiketi kurudi kwetu bila cheti wala transcript.
Cha ajabu nimekamilisha process zote kulipia transcript na kufanya clearance. Naambiwa vyeti mpaka mwakani, basi nikawaambia naombeni hata transcript, wameniambia mpaka Ijumaa ijayo. Sasa mpaka hiyo Ijumaa nitakuwa nakula kwao au kulala kwao?
Kama chuo wameshindwa kuandaa transcript toka mwezi wa 7 mpaka sasa mwezi wa kumi na mbili wanategemea nini?
Mtaani hakuna ajira kabisa, ajira zilizopo zinahitaji angalau uwe na transcript au cheti na sio matokeo nusu.
Kama serikali imeshindwa kutupa ajira basi itype vyeti vyeti ili tuombe hata scholarship nje kwenye fursa ili angalau tuepukane na kukaa bila kutumia tulichokisoma.
Naamini watu mnaomsaidia Rais mmesikia.
Asante JF kwa kunipa uwanja japo niseme hili. Jumapili naenda kukata tiketi kurudi kwetu bila cheti wala transcript.