The Boss,
Hayo mambo acha tu!!!
Mimi mama yangu ni mtu wa Lindi! Enzi hizo tupo wadogo ikabidi twende likizo kule! HUwezi amini nini kilitukuta!!!
Tulitoka Lindi kurudi Dar es salaam wiki moja kabla ya mashule kufunguliwa!!!
Hadi tunafika Dar sister tayari alikuwa amechelewa wiki mbili... which means, Lindi ambayo ni safari ya saa 5-6 ilituchukua wiki 3!!!!!
"Better" option ilikuwa kupitia Songea! Sasa hebu fikiria... Songea na Lindi wapi na wapi!!!!
Lakini hata ukisema upite barabara ya Songea; ilikuwa kutoka Masasi hadi kuipata Songea mnaweza kutumia siku 2 hadi 3!!!
Ulichosema ni ukweli mtupu!!! Bwana Mkubwa huyu ndo angeikuta Tanzania ile sijui angefanyaje!!
Na anavyoboa utadhani kuna mtu alimlazimisha!! Always trying act cry innocent aliyebebeshwa zigo as if kuna mtu alimlazimisha!!!
Kapewa nchi almost mahitaji yote muhimu bado analilia wakati akina Mwinyi wameingia madarakani wakikuta mkoa mzima una shule chini ya 5 za sekondari!!!!
Li-Dar es salaam lote hili nalo shule zilikuwa zinahesabika!!!
Enzi hizo tunaishi Kurasini, shule St. Anthony's... basi mvua zikichanganya mnalazimika kuteremkia Mtongani manake unakuta kuanzia pale reli inapopita juu hadi Mission hapapitiki!!