Magufuli,mwakyembe na hii barabara.................


The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
kwa tunaotumia barabara ya ali hassan mwinyi daily hapa dar

tunafurahi kuona upanuzi umeanza wa barabara hiyo......lakini

kwa kuwa upanuzi unafanywa kuanzia mwenge kwenda tegeta tatizo la foleni

halitakwisha kwa sababu ya kipande cha morroco mpaka mwenge kuachwa kama kilivyo.....

sijui kimeachwa moja kwa moja au kuna mpango baadae lakini kwa vyovyote vile

kipande hiki ndo kinachosababisha foleni kubwa zaidi barabara hiyo....

kwa nini kimeachwa?

au kwa kuwa kuna watu na taasisi zimejenga ndani ya hifadhi ya barabara???????

binafsi naona ni bora waliojenga ndani ya barabara wavunjiwe bila kujali ni LAPF
au ni nani........vinginevyo kupanua barabara kutokea mwenge hakutakuwa na impact kubwa
hasa kwa kuwa barabara hiyo kutoka city center mpaka moroco ni double road tayari..
kupanua kuanzia mwenge haitasaidia,wavunje na kupanua kuanzia moroco ili barabara yote
iwe imekamilika.........................
 
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2010
Messages
516
Likes
109
Points
60
Mwenzetu

Mwenzetu

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2010
516 109 60
Nakubaliana nawe,lakini tatizo ni kwamba gharama ya fidia kwa majengo na mali nyingine kando ya barabara na maeneo husika ni kubwa kuliko hata gharama ya ujenzi wa barabara yenyewe........na hii ndiyo sababu ya msingi ya kushindwa kwa upanuzi wa barabara hiyo...............

..........na hapa tujifunze kuwa serikali kwa kupitia mamlaka husika yaani wakala wa barabara TANROADS na manispaa,wizara ya ardhi,mipango miji zinahitaji kufanya kazi kwa pamoja na kwa wakati wote,kwani kama wamiliki wa maeneo husika wasinge kuwa wamemilikishwa kihalali viwanja kwenye maeneo husika basi ingekuwa sahihi na rahisi sana kuvunja majengo yaliyojengwa kando ya barabara hiyo....................
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Nakubaliana nawe,lakini tatizo ni kwamba gharama ya fidia kwa majengo na mali nyingine kando ya barabara na maeneo husika ni kubwa kuliko hata gharama ya ujenzi wa barabara yenyewe........na hii ndiyo sababu ya msingi ya kushindwa kwa upanuzi wa barabara hiyo...............

..........na hapa tujifunze kuwa serikali kwa kupitia mamlaka husika yaani wakala wa barabara TANROADS na manispaa,wizara ya ardhi,mipango miji zinahitaji kufanya kazi kwa pamoja na kwa wakati wote,kwani kama wamiliki wa maeneo husika wasinge kuwa wamemilikishwa kihalali viwanja kwenye maeneo husika basi ingekuwa sahihi na rahisi sana kuvunja majengo yaliyojengwa kando ya barabara hiyo....................
gharama ipi wakati ni eneo la barabara?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
79
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 79 145
Serikali ya CCM bana... inaachia watu wafyatue matofali na kujijengea mihekalu ikijua fika kuwa wako ndani ya hifadhi za barabara... miaka 3 mbele inaanza kuhaha kutafuta fidia za kupanulia mabarabara hayohayo!!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Serikali ya CCM bana... inaachia watu wafyatue matofali na kujijengea mihekalu ikijua fika kuwa wako ndani ya hifadhi za barabara... miaka 3 mbele inaanza kuhaha kutafuta fidia za kupanulia mabarabara hayohayo!!
hili halihitaji fidia ni uamuzi tu
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
79
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 79 145
gharama ipi wakati ni eneo la barabara?
Kama walijulishwa basi hakuna cha fidia hapo!! But knowing watendaji kwenye taasisi husika nchini petu, sidhani kama kuna watu walijulishwa mipaka ya mabarabara!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Kama walijulishwa basi hakuna cha fidia hapo!! But knowing watendaji kwenye taasisi husika nchini petu, sidhani kama kuna watu walijulishwa mipaka ya mabarabara!
mkuu kwa barabara hii kila kitu kipo wazi
tena advantage ni kuwa kuna nyumba za nhc kulia na kushoto
zilizojengwa bila kuingilia hifadhi ya barabara
hata kijiji cha makumbusho kiko safi....
tatizo ni millenium tower ya LAPF na wengine

magufuli akiamua,wanavunjiwa wote....sijui tatizo lipo wapi?
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
79
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 79 145
hili halihitaji fidia ni uamuzi tu
Kama tumegeuka China ghafla, yeah, hilo halina shida! Ila kama tunapenda kuwa bound na treaties za ajabuajabu kama ilivyo jitokeza kwenye sanga la Dowans, then someone's azz wud be sued!! Speaking of which, Magufuli is well too aware of that following the saga in Mwanza about a petrol st.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
Kama tumegeuka China ghafla, yeah, hilo halina shida! Ila kama tunapenda kuwa bound na treaties za ajabuajabu kama ilivyo jitokeza kwenye sanga la Dowans, then someone's azz wud be sued!! And speaking of which, Magufuli is well too aware of that following a saga in Mwanza about a petrol st.
kama magufuli angekuwepo mwanzoni JICA waliposema
watafadhili upaanuzi,nahisi
wangeanzia moroco bila tatizo

sasa hiko kipande mpaka kipate mfadhili ni shughuli
na wavamizi wanaendelea
 

Forum statistics

Threads 1,214,238
Members 462,596
Posts 28,506,086