Magufuli: mimi ndiyo boss wa bunge

eden kimario

JF-Expert Member
Jun 13, 2015
10,195
2,000
Mwanzo niliwahi kusikia Mahakama, Bunge,Serikali ni mihimili inayofanya kazi kwa kujitegemea n'a hakuna mwingine unaoweza kuingilia mwingine
lakini Léo nimemsikia Rais Ambae ni mtu wa serikali akimshurutisha spika Ambaye ni kiongozi wa Bunge kuendelea kutoa adhabu pâle bungeni kwa wapinzani tu
 

Jile79

JF-Expert Member
May 28, 2009
14,375
2,000
wanamuonea bure chenge. Yeye alikuwa anatekeleza ilani ya ccm ya kuliibia taifa...
Ccm akiwemo magufuli ni wapumbavu sana kwa sababu haya yote ni sababu yao wote kwa umoja wao dhidi ya rasilimali za watz. Alafu wanaunda mitume kwa kuwapa ulaji wa bure watu wkt walipitisha haya yote kwa mbwembwe huku wakiwatukana watz matusi ya nguoni.
Shame on them ccm + their corrupt leaders
 

jogi

JF-Expert Member
Sep 25, 2010
25,392
2,000
Na ****** anajifanya anajua kuitumia nafasi yake ya kiti wakati ni munafiki wa kwanza.
 

mwengeso

JF-Expert Member
Nov 27, 2014
7,143
2,000
Mwanzo niliwahi kusikia Mahakama, Bunge,Serikali ni mihimili inayofanya kazi kwa kujitegemea n'a hakuna mwingine unaoweza kuingilia mwingine
lakini Léo nimemsikia Rais Ambae ni mtu wa serikali akimshurutisha spika Ambaye ni kiongozi wa Bunge kuendelea kutoa adhabu pâle bungeni kwa wapinzani tu
Hiyo ni lugha ya kihuni katika nchi yenye kuendeshwa kwa misingi ya kidemokrasia
Humu ndani jamvi na nje yake hupenda kusema Rais ni mkurupukaji, nanyi wawili hayo mliyoyandika ni ukurupukaji au kutokujua kama hamjui!

Ibara ya 34 (1&2) ya Katiba ya JMT (1977) inasema:
(1) Kutakuwa na Serikali ya Jamhuri ya Muungano ambayo itakuwa na mamlaka juu ya mambo yote ya Muungano katika Jamhuri ya Muungano, na pia juu ya mambo mengine yote yahusuyo Tanzania Bara.
(2) Mamlaka ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano yatahisu utekelezaji na hifadhi ya Katiba hii na pia mambo mengineyo yote ambayo Bunge lina mamlaka ya kuyatungia sheria.
Vifungu (3) - (5) vina nyongeza kuhusu madaraka ya Rais.
 

Mkereketwa_Huyu

JF-Expert Member
Feb 19, 2011
7,120
2,000
Mwanzo niliwahi kusikia Mahakama, Bunge,Serikali ni mihimili inayofanya kazi kwa kujitegemea n'a hakuna mwingine unaoweza kuingilia mwingine
lakini Léo nimemsikia Rais Ambae ni mtu wa serikali akimshurutisha spika Ambaye ni kiongozi wa Bunge kuendelea kutoa adhabu pâle bungeni kwa wapinzani tu

Tundu kapige punyeto tafadhali, umeishiwa akili.
 

Fiati

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
1,243
2,000
Humu ndani jamvi na nje yake hupenda kusema Rais ni mkurupukaji, nanyi wawili hayo mliyoyandika ni ukurupukaji au kutokujua kama hamjui!

Ibara ya 34 (1&2) ya Katiba ya JMT (1977) inasema:
(1) Kutakuwa na Serikali ya Jamhuri ya Muungano ambayo itakuwa na mamlaka juu ya mambo yote ya Muungano katika Jamhuri ya Muungano, na pia juu ya mambo mengine yote yahusuyo Tanzania Bara.
(2) Mamlaka ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano yatahisu utekelezaji na hifadhi ya Katiba hii na pia mambo mengineyo yote ambayo Bunge lina mamlaka ya kuyatungia sheria.
Vifungu (3) - (5) vina nyongeza kuhusu madaraka ya Rais.
Tawire baba.Toka mchiriku ufe ni majanga.
 

ndayilagije

JF-Expert Member
Nov 7, 2016
7,441
2,000
Mihimili mitatu ya SERIKALI=serikali ni moja na mkuu wake ni raisi,mbona hiki kiswahili ni rahisi mno.?
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,409
2,000
Humu ndani jamvi na nje yake hupenda kusema Rais ni mkurupukaji, nanyi wawili hayo mliyoyandika ni ukurupukaji au kutokujua kama hamjui!

Ibara ya 34 (1&2) ya Katiba ya JMT (1977) inasema:
(1) Kutakuwa na Serikali ya Jamhuri ya Muungano ambayo itakuwa na mamlaka juu ya mambo yote ya Muungano katika Jamhuri ya Muungano, na pia juu ya mambo mengine yote yahusuyo Tanzania Bara.
(2) Mamlaka ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano yatahisu utekelezaji na hifadhi ya Katiba hii na pia mambo mengineyo yote ambayo Bunge lina mamlaka ya kuyatungia sheria.
Vifungu (3) - (5) vina nyongeza kuhusu madaraka ya Rais.
Mkuu;
Umesema kweli na kweli tupu. Swali ni je, hiyo kanuni inafuatwa?? Kuna mtu anaifuata hiyo katiba?? Tafuta mwingine wa kukusikiliza. Mlipa zumari ndiye muomba ngoma
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom