Magufuli, kupiga push ups ni busara? IQ vipi? Ipo?

Magufuli, kupiga push ups ni busara? IQ vipi? Ipo?

Status
Not open for further replies.
Nilimwona Mh. Magufuli akipiga push up kwenye kampeni zake na wakati mwingine akikimbia kuonesha yuko vizuri kifya, hilo ni jambo jema.

Lakini watanzania hatupimi wagombea kwa kuwa na afya njema ila maono yao, vinginevyo mwaka 2010 Mh. Mrema asingeshinda pale vunjo lakini pia hata Mh aliwahi kuanguka jukwaani wakati wa uzinduzi wa kampeni mwaka 2010 lakini bado alichaguliwa.

Hivyo kuwa na afya njema siyo haiwezi kuwa sababu tosha uchaguliwe.

Afya n kitu cha mhimu sana
Ndo maaana ukiwa mgonjwa hata jeshin unakuwa unfit
Huez kuendelea na mafunzo

Pia hata klabu kubwa dunian huwez kusajiriwa kama huna afya njema
huwez hata kukontrol kinyes kitoke wakat gan na wakat gan kistoke
Sembuse kuwa amiri jeshi mkuu
 
Ahahahaaaa wengine afya zao mgogoro sana
 

Attachments

  • 1443150682197.jpg
    1443150682197.jpg
    37.1 KB · Views: 191
magufuli hajui kutofautisha kati ya kugombea urais na mieleka .yeye anafikiri kupiga push up kunamfanya apate kura ata akivuta jiwe kwa kutumia kidudu hatudanganyiki tunataka mabadiliko.ka vp aende kwa joncena akapige push up.mh si ajabu kwa joncena ataleta siasa
 
Push up hupigwa kwa malengo, mtu kujiweka sawa/fit kiafya au pengine kujiandaa na mpambano wa mieleka au masumbwi na mingine inayoendana na hiyo.

Siamini ikiwa mpambano wa kwenda Ikulu unapimwa na kigezo cha push up. Unaweza kusema ni kuudhihiridhia umma kuwa mgombea yuko fit. Sikubaliani. Ni daktari pekee anaweza kusema huyu ni mgonjwa au haumwi, yuko fit ama la. Hizo zingine zinabaki kuwa ni mbwebwe za kufurahisha watu, hasa wasiojitambua na wasiojua wanataka nini maishani.

Nategemea mpambano wa ikulu uwe ni uuzaji wa sera, nini unataka kukifanya ukiwa Ikulu katika kusimamia rasilimali zetu ili zituletee maendeleo. Tunataka watu watueleze, washindane kwa sera bora za usimamizi na matumizi ya rasilimali za nchi.

Kuna upuuzi unaendelea majukwaani, matusi na kejeli, maigizo yasiyo na tija kwa taifa letu. Na waTanzania kwa vile ni malofa na wapumbavu wanashabikia upumbavu na sijui kwa vile ni malofa? Watalia na kujuta kwa miaka mitano ijayo. Hii ni hatari sana kushabikia upuuzi, mtu anatukana unashangilia? Wewe mwehu!!! Hayo matusi yatakusaidia nini! Tuwaambie wagombea wetu waeleze sera, tuwapime kwa sera, tuwapime kwa rekodi zao za nyuma, tuwapime kwa rekodi za vyama vyao. Sio kupiga push up. Push up, matusi, kejeli, maigizo ndio imekuwa kete ya kampeni, na waTanzania wanashangilia, hii nini kama sio upumbavu wa washangiliaji.

Badilikeni, nendeni kwenye mikutano kusikia sera, na sio matusi, nyimbo na maigizo.
 
Push up hupigwa kwa malengo, mtu kujiweka sawa/fit kiafya au pengine kujiandaa na mpambano wa mieleka au masumbwi na mingine inayoendana na hiyo.

Siamini ikiwa mpambano wa kwenda Ikulu unapimwa na kigezo cha push up. Unaweza kusema ni kuudhihiridhia umma kuwa mgombea yuko fit. Sikubaliani. Ni daktari pekee anaweza kusema huyu ni mgonjwa au haumwi, yuko fit ama la. Hizo zingine zinabaki kuwa ni mbwebwe za kufurahisha watu, hasa wasiojitambua na wasiojua wanataka nini maishani.

Nategemea mpambano wa ikulu uwe ni uuzaji wa sera, nini unataka kukifanya ukiwa Ikulu katika kusimamia rasilimali zetu ili zituletee maendeleo. Tunataka watu watueleze, washindane kwa sera bora za usimamizi na matumizi ya rasilimali za nchi.

Kuna upuuzi unaendelea majukwaani, matusi na kejeli, maigizo yasiyo na tija kwa taifa letu. Na waTanzania kwa vile ni malofa na wapumbavu wanashabikia upumbavu na sijui kwa vile ni malofa? Watalia na kujuta kwa miaka mitano ijayo. Hii ni hatari sana kushabikia upuuzi, mtu anatukana unashangilia? Wewe mwehu!!! Hayo matusi yatakusaidia nini! Tuwaambie wagombea wetu waeleze sera, tuwapime kwa sera, tuwapime kwa rekodi zao za nyuma, tuwapime kwa rekodi za vyama vyao. Sio kupiga push up. Push up, matusi, kejeli, maigizo ndio imekuwa kete ya kampeni, na waTanzania wanashangilia, hii nini kama sio upumbavu wa washangiliaji.

Badilikeni, nendeni kwenye mikutano kusikia sera, na sio matusi, nyimbo na maigizo.

Nina wasiwasi na UWEZO wako wa kufikiri!! Na ndio tatizo la elimu ya kuklemu
 
Nina wasiwasi na UWEZO wako wa kufikiri!! Na ndio tatizo la elimu ya kuklemu
Unabeza elimu ya mtu. Huku badala ya kuandika kukremu/ kukariri unaandika kuklemu. Vijana wa ccm mnainajisi tanzania.
 
Huyo ni low IQ mkuu usihangaike nayo! Jamaa hata hajui hadhi ya urais anadhani ni kama kuwa kaka mkuu shule ya msingi!
 
Nina wasiwasi na UWEZO wako wa kufikiri!! Na ndio tatizo la elimu ya kuklemu

Mkuu tunatofautiana, ndo maana kuna maskini na matajiri. Upeo wangu na wake ni tofauti. Ninaweza kupuuza na kupuuza comment yake
 
Hivi ukitokea ubishi kuhusu kutahiriwa au kutokutahiriwa atafanya nini?akitoa "bunduki" na kuwaonesha wananchi ataeleweka ?tuache mzaha.pushups hazina tija hapa.uliza hata wake zetu wanajua sisi ni mahiri katika zoezi ls pushups.
 
Dunia ya sasa zinahitajika pushup za kichwani. Ila magufuli kabadilika ghafla mno. Nilimchukulia mtu serious ila sasa kawa kituko kabisa. Mara anengue. push up. mara ajiite m4c.
 
Mkuu tunatofautiana, ndo maana kuna maskini na matajiri. Upeo wangu na wako ni tofauti. Ninaweza kukupuuza na kupuuza comment yako

Lazima ujiulize lengo lilikua ni nini? Mbona lowasa juzi alikua anakimbia na hamkusema ikulu hatuendi kukimbia riadha? Siasa zinamambo mengi mno so kichwa chako kisikariri mambo!
 
Kama kupiga push up sio kigezo kizuri cha kuchaguliwa, bora kile cha udini Pale Tabora Lutheran church kuwaomba Rais awe Mlutheri?
 
Urais sio Kaz rahisi rahisi kama watu wengi mnavyofikiria,, bila kuwa na afya njema hutoweza kutekeleza majukum yako ipasavyo... Tuache utani linapokuja suala nyeti kama hili... Nashukuru asilimia kubwa ya wananchi wamelielewa hili kwa kuamua kuwa na Imani na Dr John Joseph Pombe Magufuri.
 
kumbagua mtu kwa afya yake, hii sio sawa kabisa na haipendez. inamaana sisi wenye ulemavu fulan na tunataman kuwa viongoz wakubwa hatufai? iv ikitokea magufuli amepata ajali kabla ya oct. 25 na akavunjika mkono mmoja, atafaa tena kuwania urais kwa kuwa hataweza tena kupiga push up? inasikitisha kuwa na wagombea wasiofikiria sana kama hawa.!
 
kwani hayo ni matusi? kama ni matusi basi kajitusi mwenyewe huyo mzee wenu, MTU MZIMA KUJINYEA KWA KWELI NI KUJITUKANA MWENEYEWE NA KUWATUKANA NINYI MISUKULE NA MAZWAZWA YA UKAWA

Haya maneno hayawafikishi kokote nyinyi nyea nyea hii ndiyo kampeni yenu?
Kama hujui Wananchi wanawachukia sana kutokana na matusi yenu.
Msipoangalia itawagharimu.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom