Your knowledge attitude is questionable.
Amani imeletwa na CCM? Kama ndiyo, kwani wasiende kufungua matawi ya ccm Sudan kusini na Somalia ili amani ipatikane?
Hii ndiyo maana nasema uelewa wako ni mdogo kuliko wa panzi.
Amani tumeileta wenyewe kwa kukubali kudhurumiwa na kukaa kimya.
Pili umesema Rell ya TAZARA huu ni msaada wa China.
Kujenga shule wanafunzi wanakaa chini huu si mpango mzuri. Na kwa kuweka kumbukumbu sahihi aliye himiza Shule ni Lowasa tu.
Kusaidia Ukombozi Africa. Tunanufaika nini na hilo?
Chuo sawa hilo ni muhimu pia ni kazi iliyoasisiwa na Lowasa.
Maji yanapatikana kwa watanzania 8%. Wengine 92% hawapati hii akili kweli? kuweka kumbukumbu Sahihi na mradi huu ni wa Lowasa.
Uchumi unakuwa uku watanzania 87% wanaishi kwenye Dimbwi la Umasikini hii haina maana.
Kenya Miaka kumi baada ya kuiondoa KANU imengia kwenye Nchi za Dunia ya pili, wakati sisi ambao uchumi unakuwa bado tuko kwenye kundi la Nchi masikini Zaidi duniani.
Watu tunataka Maisha Bora na si Bora Maisha.
Tunahitaji Mabadiliko