Magufuli avuruga mchoro wa Lowassa na CHADEMA!

Magufuli avuruga mchoro wa Lowassa na CHADEMA!

Hakika.Msema ukweli mpenzi wa Mungu tungekuwa watanzania 100,000 kama wewe tusingekubali kugawanywa na punguani wa aina yeyote,lakini ndiyo hivyo tena hata matumbo yetu yameamua kutugawanya!Ni shida tukija kushtuka ni Kaburini
Tatizo kubwa tulilokuwa nalo kwa Muda mrefu ni KUKOSA ELIMU. Hata sasa unapoona mara huyu anapinga hiki na anataka kujua hiki na kile ni kwa sababu wengi sasa MASOMO /ELIMU wanazidi kupata.
Na mtu MSOMI always ni Critical thinker anataka ku analyze mambo, Kuliza mambo kwa undani SI kwamba ANAPINGA bali anataka APATE JIBU.
Huwezi kumdanganya na kumwonyesha gari nyekundu na umwambie sema rangi yake ni NYEUPE ama KIJANI akakubali. Msomi atakujibu Acha mchezo naona a RED CAR.

Na asiye na elimu atasema ni KWELI HAIKO MBALI SANA NA rangi NYEUPE.
Pole pole Elimu inatuingia Watanzania. Ama unaonaje mkuu si ni kweli?
 
By the way una point. KUNYAMAZA wakati una onaona kuna maonevu hiyo siungi mkono.
Nakubaliana nawe kuwa UOGA na kutojiamini ndo tatizo la wengi wetu. Na hata mimi nasema NO!

Tukisimama pamoja tunaweza kusema NO na tukashinda
 
Tatizo kubwa tulilokuwa nalo kwa Muda mrefu ni KUKOSA ELIMU. Hata sasa unapoona mara huyu anapinga hiki na anataka kujua hiki na kile ni kwa sababu wengi sasa MASOMO /ELIMU wanazidi kupata.
Na mtu MSOMI always ni Critical thinker anataka ku analyze mambo, Kuliza mambo kwa undani SI kwamba ANAPINGA bali anataka APATE JIBU.
Huwezi kumdanganya na kumwonyesha gari nyekundu na umwambie sema rangi yake ni NYEUPE ama KIJANI akakubali. Msomi atakujibu Acha mchezo naona a RED CAR.

Na asiye na elimu atasema ni KWELI HAIKO MBALI SANA NA rangi NYEUPE.
Pole pole Elimu inatuingia Watanzania. Ama unaonaje mkuu si ni kweli?

Siasa imetawala akili zetu,tunapenda kudanganya mfano mzuri ni huu:

Juzi Rais katuambia Barabara ya Morocco-Mwenge ilifanyiwa marekebisho kwa kutumia pesa zetu za hususan Chenji iliyotakiwa kutumika kwenye sherehe,leo tunaambiwa Japan ndiyo mfadhili wa mradi wa Barabara hiyo hiyo,sasa tuamini neno la kwanza au la pili??

Hivi tumeshindwa kuongoza nchi kwa ukweli au tunaenda tu kama mabogi ya train mbovu?
 
Siasa imetawala akili zetu,tunapenda kudanganya mfano mzuri ni huu:

Juzi Rais katuambia Barabara ya Morocco-Mwenge ilifanyiwa marekebisho kwa kutumia pesa zetu za hususan Chenji iliyotakiwa kutumika kwenye sherehe,leo tunaambiwa Japan ndiyo mfadhili wa mradi wa Barabara hiyo hiyo,sasa tuamini neno la kwanza au la pili??

Hivi tumeshindwa kuongoza nchi kwa ukweli au tunaenda tu kama mabogi ya train mbovu?
Ulimi uliteleza.Ama?
 
Tukisimama pamoja tunaweza kusema NO na tukashinda
Of course. Kwa mfano tunachagua MBUNGE miaka 5 inapita HAJALETA hoja yeyote ya maana katika jimbo lake au kwa manufaa ya taifa. Hamna haja ya KUMRUDISHA tena maana HAJAWATUMIKIA waliomchagua. Ni vibaya sana.
 
Kumbuka Trump nchi yake SI na haikuwa ni moja ya jumuia za EU. Kama ingekuwa ni mmoja wa VIONGOZI wa nchi ya jumuia ya EU ingeleta shida kubwa sana.
Ila wenzetu ni wastaarabu. Hawawezi kupingana katika JUMUIA MOJA. Hiyo ndo Rais Magufuli alizingatia sana. Umoja wa EAC.
Nimekuelewa vizuri
 
Katika kampeni za kugombea urais nchini Kenya.LOWASSA na CHADEMA
walitaka kutumia tetesi zilizokuwepo kuwa Magufuli anamuunga mkono Raila Odinga.

Hivyo nao katika kulipiza uchungu wa kushindwa uchaguzi wakasema WATAAMUUNGA mkono Uhuru Kenyatta ili Magufuli asikie naye uchungu.

Lakini cha kushangaza ni kuwa Rais Magufuli AMETUMA haraka salamu za PONGEZI kwa rais Kenyatta kwa KUCHAGULIWA tena kwa MUHULA wa pili wa utawala wake. Mara tu zilipotangazwa.

Na hivyo KUSAMBARATISHA KABISA mbinu za KUNGONGANISHA kati ya Serikali ya Tanzania na Kenya. Huku akiwaacha Chadema na Lowassa WAKISHANGAA wasijue nini cha kufanya.

Ikikumbukwa Lowassa alitoa waziwazi kauli yake na chama chake kuwa kinamuunga mkono Kenyatta(.....) NIA kubwa ilikuwa ni kwamba Rais Magufuli aonekane kuwa HAMPENDI Uhuru Kenyatta. Na pia aonekane kama ni Kiongozi asiyejua mambo ya
Utawala,
Protokali na
Diplomasia.

Lakini kwa HEKIMA na USHAURI aliopata akaamua kumpongeza Uhuru kenyatta HARAKA sana na kuwaacha CHADEMA na Lowassa wakishangaa tu wasijue nini cha kufanya.

Maana walikuwa wakifikiri Rais Magufuli ANGEJIKOKOTA kwa muda mrefu KUMPONGEZA Kenyatta katika ushindi wake.

Rais Magufuli aliangalia picha kubwa kati ya URAFIKI na MASLAHI ya NCHI. Na akachagua MASLAHI ya nchi/National Interests badala ya URAFIKI.
kwa Hilo tunampongeza sana.

ITABIDI basi Lowassa and Co. KURUDI kwenye drawing board/ Meza ya KUCHOREA maana MCHORO wao Magufuli AMEUVURUGA na sasa ni HISTORIA.
Hongera Magufuli kwa Hehima hiyo.
jifunza kwa chama chako cha ccm kwanza wangapi walikuwa hawamuungi Magu alipochaguliwa kugombea uraisi hatawengi wa chama chake walimsusa lakini baadaye wakaambiwa lazima tumsapoti hatakama wengine hawampendi,vivyohivyo kwa Magu na Uhuru ni lazima atoe pongezi hatakama ni la kinafiki
 
jifunza kwa chama chako cha ccm kwanza wangapi walikuwa hawamuungi Magu alipochaguliwa kugombea uraisi hatawengi wa chama chake walimsusa lakini baadaye wakaambiwa lazima tumsapoti hatakama wengine hawampendi,vivyohivyo kwa Magu na Uhuru ni lazima atoe pongezi hatakama ni la kinafiki
Si za UNAFIKI. Ni za kiongozi akiwakilisha wananchi wake kwa kiongozi jirani zake.
Pamoja na hayo Lowassa in 2020 achore mchoro mwingine. Maana huu umegonga mwamba.
 
Kwanza ulianza na kashfa kua Mimi namuomba mungu na sio Mungu ! hukutosheka,ukasema ni ombi ovu.Sasa nikuelewe ili iweje?umenipasha ulivgopenda,na roho yako ikafurahi, hapo nimekuelewa.zaidi ya hapo,sitakuelewa tena. Kama unajua mapungufu ya mfalme wako kwakua ni mwanadamu,kwanini uajabie upungufu wangu wa kumuomba mungu na sio Mungu kwakua mimi ni mnayama na unayohaki ya kunifanyia utakavyo ? Wewe ni yule aliyetoa sadaka kubwa na kujigamba,sasa mimi niliye toa senti moja ndiyo niliyokua nayo !.acha mungu aone naomba uovu ila wewe kunihukumu, kwa ajili tu ya kua wakili wa umpendaye,sitakuelewa uhai wangu wote.najua ndo njia zakutaka uonekane mwema kwa mtawala ili unisogezee kisutu au ruvu.ila sina chochote mimi ni choka mbaya hatari,utakua umerahisisha safari yangu na kunipunguzia machungu ya umaskini.barikiwa sana wewe unayemuomba Mungu na sio mungu,na unayeomba maombi mazuri.mabaya niachie mimi niliye mdhaifu.ila sikutukana,nilichangia kama watanzania wengine,ila roho yako imeamua tu unihukumu na kijiona wewe umkamilifu sana.barikiwa sana ujuaye ombo zuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwanza ulianza na kashfa kua Mimi namuomba mungu na sio Mungu ! hukutosheka,ukasema ni ombi ovu.Sasa nikuelewe ili iweje?umenipasha ulivgopenda,na roho yako ikafurahi, hapo nimekuelewa.zaidi ya hapo,sitakuelewa tena. Kama unajua mapungufu ya mfalme wako kwakua ni mwanadamu,kwanini uajabie upungufu wangu wa kumuomba mungu na sio Mungu kwakua mimi ni mnayama na unayohaki ya kunifanyia utakavyo ? Wewe ni yule aliyetoa sadaka kubwa na kujigamba,sasa mimi niliye toa senti moja ndiyo niliyokua nayo !.acha mungu aone naomba uovu ila wewe kunihukumu, kwa ajili tu ya kua wakili wa umpendaye,sitakuelewa uhai wangu wote.najua ndo njia zakutaka uonekane mwema kwa mtawala ili unisogezee kisutu au ruvu.ila sina chochote mimi ni choka mbaya hatari,utakua umerahisisha safari yangu na kunipunguzia machungu ya umaskini.barikiwa sana wewe unayemuomba Mungu na sio mungu,na unayeomba maombi mazuri.mabaya niachie mimi niliye mdhaifu.ila sikutukana,nilichangia kama watanzania wengine,ila roho yako imeamua tu unihukumu na kijiona wewe umkamilifu sana.barikiwa sana ujuaye ombo zuri.

Sent using Jamii Forums mobile app
Joyce. Nafikiri hukunielewa. Sikuwa NINAKUHUKUMU bali nilikuwa najaribu kukuelewesha tu.
Na kama kukuelewesha kwangu KUMEKUKWAZA, basi samahani.

Sikuwa na nia ya kutojali yale uliyoyataja ila ni kukupanulia ufahamu. Na Kwa kuwa naona NIMEKUUMIZA kwa maelezo yangu kuhusu tofauti kati ya Mungu na mungu japo nia yangu ilikuwa tu nikukueleza kuwa majina haya mawili ni tofauti.
Kuna Mungu aliyeziumba Mbingu na nchi na kuna
mungu na miungu.

Mungu jina lake linaanza na herufi kubwa "M"Na la ka mungu ni herufi ndogo "m". Hivyo sikuwa na maana kuwa maombi yako ni bure SAMAHANI sana kama nikukosea.
 
Joyce. Nafikiri hukunielewa. Sikuwa NINAKUHUKUMU bali nilikuwa najaribu kukuelewesha tu.
Na kama kukuelewesha kwangu KUMEKUKWAZA, basi samahani.

Sikuwa na nia ya kutojali yale uliyoyataja ila ni kukupanulia ufahamu. Na Kwa kuwa naona NIMEKUUMIZA kwa maelezo yangu kuhusu tofauti kati ya Mungu na mungu japo nia yangu ilikuwa tu nikukueleza kuwa majina haya mawili ni tofauti.
Kuna Mungu aliyeziumba Mbingu na nchi na kuna
mungu na miungu.

Mungu jina lake linaanza na herufi kubwa "M"Na la ka mungu ni herufi ndogo "m". Hivyo sikuwa na maana kuwa maombi yako ni bure SAMAHANI sana kama nikukosea.
Nafikiri Joyce umenisamehe. Barikiwa sana.
 
Katika kampeni za kugombea urais nchini Kenya.LOWASSA na CHADEMA
walitaka kutumia tetesi zilizokuwepo kuwa Magufuli anamuunga mkono Raila Odinga.

Hivyo nao katika kulipiza uchungu wa kushindwa uchaguzi wakasema WATAAMUUNGA mkono Uhuru Kenyatta ili Magufuli asikie naye uchungu.

Lakini cha kushangaza ni kuwa Rais Magufuli AMETUMA haraka salamu za PONGEZI kwa rais Kenyatta kwa KUCHAGULIWA tena kwa MUHULA wa pili wa utawala wake. Mara tu zilipotangazwa.

Na hivyo KUSAMBARATISHA KABISA mbinu za KUNGONGANISHA kati ya Serikali ya Tanzania na Kenya. Huku akiwaacha Chadema na Lowassa WAKISHANGAA wasijue nini cha kufanya.

Ikikumbukwa Lowassa alitoa waziwazi kauli yake na chama chake kuwa kinamuunga mkono Kenyatta(.....) NIA kubwa ilikuwa ni kwamba Rais Magufuli aonekane kuwa HAMPENDI Uhuru Kenyatta. Na pia aonekane kama ni Kiongozi asiyejua mambo ya
Utawala,
Protokali na
Diplomasia.

Lakini kwa HEKIMA na USHAURI aliopata akaamua kumpongeza Uhuru kenyatta HARAKA sana na kuwaacha CHADEMA na Lowassa wakishangaa tu wasijue nini cha kufanya.

Maana walikuwa wakifikiri Rais Magufuli ANGEJIKOKOTA kwa muda mrefu KUMPONGEZA Kenyatta katika ushindi wake.

Rais Magufuli aliangalia picha kubwa kati ya URAFIKI na MASLAHI ya NCHI. Na akachagua MASLAHI ya nchi/National Interests badala ya URAFIKI.
kwa Hilo tunampongeza sana.

ITABIDI basi Lowassa and Co. KURUDI kwenye drawing board/ Meza ya KUCHOREA maana MCHORO wao Magufuli AMEUVURUGA na sasa ni HISTORIA.
Hongera Magufuli kwa Hehima hiyo.
Duh, mdudurushwa noma!
 
ITABIDI basi Lowassa and Co. KURUDI kwenye drawing board/ Meza ya KUCHOREA maana MCHORO wao Magufuli AMEUVURUGA na sasa ni HISTORIA
Mbona na wewe unataka kuwa na siasa za maji taka hivi! Mbona unahangaika sana kuleta thread za siasa uchwara.! Leta vitu vya ukweli.
 
Back
Top Bottom