Magufuli atashindwa uchaguzi wa mwaka 2020

Magufuli atashindwa uchaguzi wa mwaka 2020

ubongokid

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2017
Posts
2,370
Reaction score
4,643
Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Habari zisizikuwa na shaka na ambazo wengi hawaziamini wanasema kwamba Magufuliwa atang'olewa mwaka 2020.

Wanaoshiriki katika kamati hii ya fitina ya kumng;oa ni viongozi waandamizi wa zamani na wasasa pamoja wanasiasa nguli katika kambi ya upinzani na ndani ya chama tawala.

Kwa mujibu wa taarifa ni kwamba kwa sasa wangeshafanya uamuzi ila wanamvumilia kwa sababu ya kulinda stability ya taifa(National Stability) na sio kwa kumuogopa au kushindwa.

Vile vile upo mkakati wa kumska mrithi wake ambaye mpaka sasa hajapatikana wa hakika ambaye ataleta figisu kama za Magufuli.

Mkakati huu unahusisha watu mashuhuri sana.

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
 
Kwa chama cha mapinduzi hilo linawezekana, hata Kikwete alipata shida sana kwenye awamu yake ya kwanza kutawala, alipokuwa anambeba lowassa na vigovo na wazee walimuona kuwa anaizorotisha ccm.

Kikwete alikubali masharti ya vigogo na wazee wa chama, na waliamua lazima katibu mkuu wa chama awe mtu madhubuti , mtu chupavu anayeweza kukirudisha chama kwa wananchi, ndipo walipoamua lazima awe Kinana. Ndugu kinana hakua chaguo la kikwete bali ccm.

Kuna yambo linafanyika ccm, na tutalisikia hivi punde, kuondolewa Magufuli sidhani, lakini atatii amri ya chama na tutaona mabadiliko mengi sana kabla ya uchaguzi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Habari zisizikuwa na shaka na ambazo wengi hawaziamini wanasema kwamba Magufuliwa atang'olewa mwaka 2020.Wanaoshiriki katika kamati hii ya fitina ya kumng;oa ni viongozi waandamizi wa zamani na wasasa pamoja wanasiasa nguli katika kambi ya upinzani na ndani ya chama tawala.Kwa mujibu wa taarifa ni kwamba kwa sasa wangeshafanya uamuzi ila wanamvumilia kwa sababu ya kulinda stability ya taifa(National Stability) na sio kwa kumuogopa au kushindwa.Vile vile upo mkakati wa kumska mrithi wake ambaye mpaka sasa hajapatikana wa hakika ambaye ataleta figisu kama za Magufuli.

Mkakati huu unahusisha watu mashuhuri sana.

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
hayo nilishayasema humu siku nyingi,ni suala la muda tu,2020 haruki mpango unasukwa vizuri na wanaccm asilia
 
R.I.P Mawazo na wenzako mliosulubiwa bila kosa. Poleni mlioswekwa mahabusu bila kosa.
Poleni wahanga wa majanga mliodhulumiwa hata misaada ya wasamaria.

Poleni wafanyakazi kwa shuruba miaka 4 bila nyongeza wala promosheni. Ila mwaka huu mtafutwa machozi ya mamba.

Hongereni watawala wetu kwa kuongoza kwa haki, usawa na weledi. Naomba malipo yawe hapa hapa
 
Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
Kuota ndoto mchana pia ruksa, watu makini wenye jicho la kuona mbali, sasa hivi hawazungumzii kabisa 2020, bali sasa ni 2025 kubadili katiba ili aendelee
https://www.jamiiforums.com/threads...na-haja-kufanya-uchaguzi-wa-rais-2020.980346/

https://www.jamiiforums.com/threads...nzani-au-mshindani-au-ni-magufuli-tu.1312536/

P
 
sipati picha serikali ya JPM ambaye hagombei mwaka 2020 inasimamia uchaguzi mkuu! huoni kwamba amiri jeshi mkuu atamwaga mboga?? hapa kituo kinachofuata ni 2025, na alivyo mzalendo / mpenda sifa anaweza kurejesha mchakato wa katiba mpya katika awamu ya pili ili aache 'legacy' iliyo tukuka.
 
Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Habari zisizikuwa na shaka na ambazo wengi hawaziamini wanasema kwamba Magufuliwa atang'olewa mwaka 2020.Wanaoshiriki katika kamati hii ya fitina ya kumng;oa ni viongozi waandamizi wa zamani na wasasa pamoja wanasiasa nguli katika kambi ya upinzani na ndani ya chama tawala.Kwa mujibu wa taarifa ni kwamba kwa sasa wangeshafanya uamuzi ila wanamvumilia kwa sababu ya kulinda stability ya taifa(National Stability) na sio kwa kumuogopa au kushindwa.Vile vile upo mkakati wa kumska mrithi wake ambaye mpaka sasa hajapatikana wa hakika ambaye ataleta figisu kama za Magufuli.

Mkakati huu unahusisha watu mashuhuri sana.

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
Kituko,unajua nguvu ya mwenyekitewe wa ccm?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Habari zisizikuwa na shaka na ambazo wengi hawaziamini wanasema kwamba Magufuliwa atang'olewa mwaka 2020.Wanaoshiriki katika kamati hii ya fitina ya kumng;oa ni viongozi waandamizi wa zamani na wasasa pamoja wanasiasa nguli katika kambi ya upinzani na ndani ya chama tawala.Kwa mujibu wa taarifa ni kwamba kwa sasa wangeshafanya uamuzi ila wanamvumilia kwa sababu ya kulinda stability ya taifa(National Stability) na sio kwa kumuogopa au kushindwa.Vile vile upo mkakati wa kumska mrithi wake ambaye mpaka sasa hajapatikana wa hakika ambaye ataleta figisu kama za Magufuli.

Mkakati huu unahusisha watu mashuhuri sana.

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
Hivi ulianza lini kuvuta marijuana? Ulishaemda kupimwa akili zako kama dosari zilizomo zimeanza kujikwamua?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Habari zisizikuwa na shaka na ambazo wengi hawaziamini wanasema kwamba Magufuliwa atang'olewa mwaka 2020.Wanaoshiriki katika kamati hii ya fitina ya kumng;oa ni viongozi waandamizi wa zamani na wasasa pamoja wanasiasa nguli katika kambi ya upinzani na ndani ya chama tawala.Kwa mujibu wa taarifa ni kwamba kwa sasa wangeshafanya uamuzi ila wanamvumilia kwa sababu ya kulinda stability ya taifa(National Stability) na sio kwa kumuogopa au kushindwa.Vile vile upo mkakati wa kumska mrithi wake ambaye mpaka sasa hajapatikana wa hakika ambaye ataleta figisu kama za Magufuli.

Mkakati huu unahusisha watu mashuhuri sana.

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
Hii ni kweli au ni wishfull thinking, kwa kweli tutafurhi sana, na dalili zinaonesha pumzi imekata
 
Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Habari zisizikuwa na shaka na ambazo wengi hawaziamini wanasema kwamba Magufuliwa atang'olewa mwaka 2020.Wanaoshiriki katika kamati hii ya fitina ya kumng;oa ni viongozi waandamizi wa zamani na wasasa pamoja wanasiasa nguli katika kambi ya upinzani na ndani ya chama tawala.Kwa mujibu wa taarifa ni kwamba kwa sasa wangeshafanya uamuzi ila wanamvumilia kwa sababu ya kulinda stability ya taifa(National Stability) na sio kwa kumuogopa au kushindwa.Vile vile upo mkakati wa kumska mrithi wake ambaye mpaka sasa hajapatikana wa hakika ambaye ataleta figisu kama za Magufuli.

Mkakati huu unahusisha watu mashuhuri sana.

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
Ingefaa zaidi hili Jiwe lidondoke

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Watu utazani mmehamia Tanzania na humuijui CCM inaendaje siku zote, duuuuuuh

Lowassa alikatwa na kikwete je Magufuri nani wa kumkata kura za maoni jibu hayupo, lazima apite na awe raisi tena,

Vumilia tu ndugu miaka 7 ilio baki sio mingi itaisha hamna namna hii inaitwa installation mistake, Android updates

Captopril
 
Back
Top Bottom