Magufuli atashindwa uchaguzi wa mwaka 2020

Magufuli atashindwa uchaguzi wa mwaka 2020

Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Habari zisizikuwa na shaka na ambazo wengi hawaziamini wanasema kwamba Magufuliwa atang'olewa mwaka 2020.

Wanaoshiriki katika kamati hii ya fitina ya kumng;oa ni viongozi waandamizi wa zamani na wasasa pamoja wanasiasa nguli katika kambi ya upinzani na ndani ya chama tawala.

Kwa mujibu wa taarifa ni kwamba kwa sasa wangeshafanya uamuzi ila wanamvumilia kwa sababu ya kulinda stability ya taifa(National Stability) na sio kwa kumuogopa au kushindwa.

Vile vile upo mkakati wa kumska mrithi wake ambaye mpaka sasa hajapatikana wa hakika ambaye ataleta figisu kama za Magufuli.

Mkakati huu unahusisha watu mashuhuri sana.

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
aaaaaah!

kwa nini unaunguza picha bana??!!
 

Mkuu, inawezekana kabisa Magufuli atashindwa uchaguzi, lakini hilo halimaanishi atashindwa kuwa raisi. Sasa unapaswa kuelewa tofauti kati ya kushindwa uchaguzi na kushindwa uraisi.
 
Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Habari zisizikuwa na shaka na ambazo wengi hawaziamini wanasema kwamba Magufuliwa atang'olewa mwaka 2020.

Wanaoshiriki katika kamati hii ya fitina ya kumng;oa ni viongozi waandamizi wa zamani na wasasa pamoja wanasiasa nguli katika kambi ya upinzani na ndani ya chama tawala.

Kwa mujibu wa taarifa ni kwamba kwa sasa wangeshafanya uamuzi ila wanamvumilia kwa sababu ya kulinda stability ya taifa(National Stability) na sio kwa kumuogopa au kushindwa.

Vile vile upo mkakati wa kumska mrithi wake ambaye mpaka sasa hajapatikana wa hakika ambaye ataleta figisu kama za Magufuli.

Mkakati huu unahusisha watu mashuhuri sana.

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
Nadhani bado hujakuwa kisiasa.
 
hatukubali yaani hatukubali kabisaaaa
Mkuu Elungata , swala la kukubali au kukataa linategemea wanashirikishwa kina nani.
Kama Habari (ambayo tumeisha isikia) itawahusisha wale jamaa mabaka mabaka na hawa PISS ujue hawashindwi na salama yake ajitoe king'ang'aniro hicho toka ngazi ya chama

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Habari zisizikuwa na shaka na ambazo wengi hawaziamini wanasema kwamba Magufuliwa atang'olewa mwaka 2020.

Wanaoshiriki katika kamati hii ya fitina ya kumng;oa ni viongozi waandamizi wa zamani na wasasa pamoja wanasiasa nguli katika kambi ya upinzani na ndani ya chama tawala.

Kwa mujibu wa taarifa ni kwamba kwa sasa wangeshafanya uamuzi ila wanamvumilia kwa sababu ya kulinda stability ya taifa(National Stability) na sio kwa kumuogopa au kushindwa.

Vile vile upo mkakati wa kumska mrithi wake ambaye mpaka sasa hajapatikana wa hakika ambaye ataleta figisu kama za Magufuli.

Mkakati huu unahusisha watu mashuhuri sana.

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
Propaganda mabaya sana hii ya kufanya upinzani uhisi pia kuwa kuna upinzani ndani ya ccm .. Ukija kushituka jamaa 2023 anabadili muongozo aongoze hadi 2035
 
Mi naishauri tu ccm iturubuni hata angalau kwa kumweka huyu mtu pembeni aonje tu awamu moja huyu mtu habadiliki hata ccm ikijidanganya kumuamini heti atatii matakwa ya chama atawageuka na kuwaacha hewani na kwa ubishi wake ataipeleka nchi kwenye machafuko
 
Cha kushangaza wengine tunamwombea ili aendelee kutawala awamu ya pili.
Kweli Mungu anakazi sijui atasikia dua za nani.😛😛
 
Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Habari zisizikuwa na shaka na ambazo wengi hawaziamini wanasema kwamba Magufuliwa atang'olewa mwaka 2020.

Wanaoshiriki katika kamati hii ya fitina ya kumng;oa ni viongozi waandamizi wa zamani na wasasa pamoja wanasiasa nguli katika kambi ya upinzani na ndani ya chama tawala.

Kwa mujibu wa taarifa ni kwamba kwa sasa wangeshafanya uamuzi ila wanamvumilia kwa sababu ya kulinda stability ya taifa(National Stability) na sio kwa kumuogopa au kushindwa.

Vile vile upo mkakati wa kumska mrithi wake ambaye mpaka sasa hajapatikana wa hakika ambaye ataleta figisu kama za Magufuli.

Mkakati huu unahusisha watu mashuhuri sana.

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
HAIWEZEKANI......MAGUFULI HANA AIBU...HATAKUBALI HICHO KITU KITOKEE
 
Habari za wakati huu;

Kama kawaida kuna wengine wanweza kuona kama huu ni utani ila ndio ukweli:

Habari zisizikuwa na shaka na ambazo wengi hawaziamini wanasema kwamba Magufuliwa atang'olewa mwaka 2020.

Wanaoshiriki katika kamati hii ya fitina ya kumng;oa ni viongozi waandamizi wa zamani na wasasa pamoja wanasiasa nguli katika kambi ya upinzani na ndani ya chama tawala.

Kwa mujibu wa taarifa ni kwamba kwa sasa wangeshafanya uamuzi ila wanamvumilia kwa sababu ya kulinda stability ya taifa(National Stability) na sio kwa kumuogopa au kushindwa.

Vile vile upo mkakati wa kumska mrithi wake ambaye mpaka sasa hajapatikana wa hakika ambaye ataleta figisu kama za Magufuli.

Mkakati huu unahusisha watu mashuhuri sana.

Jinsi atakavyotolewa.Itaanza kwenye kura za maoni ndani ya chama.Hawatasubiri aingie kwenye sanduku la kura na kwa hio kuna uwezekano kabisa Magufuli akawa rais wa Muhula mmoja.
Naanza kujiandaa kufanya sherehe ikiwa ivooo
 
Back
Top Bottom