Magufuli ashindana na Waziri Mkuu wa India kupiga ngoma Ikulu. Ni mbinu mpya ya kukaribisha wageni?


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,257
Likes
5,104
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,257 5,104 280
Rais John Pombe Magufuli amekuja na utaratibu wake wa ku relax na wageni ikulu baada ya shughuli za kisiasa zilizomleta ambapo yeye na mgeni wake hupigiana ngoma, hayo yameshuhudiwa jana baada ya waziri mkuu wa India kuja nchini ambapo rais Magufuli baada maongezi kilichofanyika ikulu ilikuwa ni kupigiana ngoma
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,338
Likes
17,330
Points
280
Age
18
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,338 17,330 280
hakuna ujuzi zaidi ya hapo.


swissme
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
18,214
Likes
17,499
Points
280
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
18,214 17,499 280
Rais John Pombe Magufuli amekuja na utaratibu wake wa ku relax na wageni ikulu baada ya shughuli za kisiasa zilizomleta ambapo yeye na mgeni wake hupigiana ngoma, hayo yameshuhudiwa jana baada ya waziri mkuu wa India kuja nchini ambapo rais Magufuli baada maongezi kilichofanyika ikulu ilikuwa ni kupigiana ngoma

Watu ma low income utawajua tu, saa zote kukaa na kufikiria mambo ya kipumbavu yasiyo na mbele wa nyuma, ndiyo maana mnashindwa kupiga hatua sehemu zenu za kazi kwa maana kichwani hamna kitu!
 
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
431
Likes
438
Points
80
Age
37
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
431 438 80
Waganga utawajua tu!
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,913
Likes
27,866
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,913 27,866 280
Watu ma low income utawajua tu, saa zote kukaa na kufikiria mambo ya kipumbavu yasiyo na mbele wa nyuma, ndiyo maana mnashindwa kupiga hatua sehemu zenu za kazi kwa maana kichwani hamna kitu!
Taifa lina miaka 54 sasa hivi bado tunachangishwa kununulia madawati!
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,884
Likes
37,078
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,884 37,078 280
Rais John Pombe Magufuli amekuja na utaratibu wake wa ku relax na wageni ikulu baada ya shughuli za kisiasa zilizomleta ambapo yeye na mgeni wake hupigiana ngoma, hayo yameshuhudiwa jana baada ya waziri mkuu wa India kuja nchini ambapo rais Magufuli baada maongezi kilichofanyika ikulu ilikuwa ni kupigiana ngoma
Naomba kujua una Elimu gani na umesoma Chuo Kikuu kipi ili kusudi niweze kuainisha vizuri " utumbo " huu uliotuwekea.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
29,884
Likes
37,078
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
29,884 37,078 280
Wewe una Elimu gani zaidi ya kuwa vuvuzela la lumumba?
Yangu ni ya Standard Seven tu Mkuu ya 1992 pale O'bey Primary chini ya Marehemu Mama Ng'ambi na baada ya hapo sikusoma mpaka leo lakini naamini kwa uwezo wangu mkubwa wa akili, upeo, maarifa na fikra nawatimulia vumbi wana ukoo wako wote na Wewe ukiwemo bila kusahau na Wanachama wa Chama chako chote cha " nyumbu " unachokishabikia.
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,480
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,480 13,108 280
Upuzi mwingine muone aibu
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
64,913
Likes
27,866
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
64,913 27,866 280
Yangu ni ya Standard Seven tu Mkuu ya 1992 pale O'bey Primary chini ya Marehemu Mama Ng'ambi na baada ya hapo sikusoma mpaka leo lakini naamini kwa uwezo wangu mkubwa wa akili, upeo, maarifa na fikra nawatimulia vumbi wana ukoo wako wote na Wewe ukiwemo bila kusahau na Wanachama wa Chama chako chote cha " nyumbu " unachokishabikia.
Akili za mwendo kasi hizo
 
Estone

Estone

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2012
Messages
202
Likes
106
Points
60
Age
54
Estone

Estone

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2012
202 106 60
tuanzishe vikundi vya utamaduni ikulu watu wawe wanacheza siyo kupiga ngoma tuu kuna watu wanataka kucheza daa tumepata raisi mzuri tuuenzi utamaduni wetu bana maana wazungu wanasema ndicho(afrika) tulichomuomba mungu wakati wengine waliomba akili sisi tuliomba sanaa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,295