Magufuli amepoteza mwelekeo wa kampeni za CCM?

Magufuli amepoteza mwelekeo wa kampeni za CCM?

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Posts
12,152
Reaction score
44,110
Mpaka sasa mwenendo wa kimantiki Wa kampeni za mgombea urais Wa CCM hauleweki
kabisa. Wapiga kura, Wapambe na wapiga debe wa CCM wamebaki njia panda sana. Hawana mahali pa kusimamia kabisa, baada ya Magufuli ambaye ndiye mgombea urais wa CCM kushindwa kuonyesha msimamo katika Sera za CCM.

Kwa mfano.
1/Magufuli amekuwa akijinadi na kunadiwa kama mgombea binafsi kuliko kunadiwa kama mgombea wa CCM. Mabango ya kampeni za Magufuli yamekwepa kabisa kutaja neno CCM, Nembo ya kampeni za Magufuli ni Mwenge badala ya Jembe na Nyundo ambayo ndio nembo rasmi ya CCM siku zote.
Hali hii inawasumbua sana makada wengi wa CCM ambao bado wanaamini CCM pekee bado ni mtaji wa kura kuliko Magufuli Pekee yake.

2/Kauli za Magufuli za wazi wazi majukwaani za kuikosoa serikali ya CCM iliyopo madarakani na watendaji wake. Hali hii inawapa wakati mgumu makada Wa CCM kutumia tena mafanikio ya serikali ya Kikwete iliyopo madarakani kama mtaji wa kuombea kura. WanaCCM wanasema mtindo wa kuikosoa serikali ni utamaduni wa upinzani hivyo hauwezi kuongeza chochote kwa CCM zaidi ya kuwafumbua Akili wananchi ambao mwisho wa siku wataamua kuchagua UKAWA maana serikali inayokosolewa ni serikali ya CCM pia.

3/Kuiga vionjo, kauli mbiu na Sera za UKAWA za kusema Watanzania wanataka MABADILIKO. Hii kitu inawapa makada wa CCM wakati mgumu zaidi maana imekuwa ikiongeza hamasa zaidi kwa Watanzania kuamua kuchagua UKAWA waana wao ndio waasisi na wapiga debe zaidi Wa MABADILIKO.

4/Magufuli amekuwa akiwataja wazi wazi katika vikao vya ndani na hata majukwaani makada wa CCM wa juu anaohisi wanamsaliti katika harakati zake za kampeni.
Makada wengi wa CCM wanasema kitendo hicho kimewafanya wasiaminiane, watengane na hata kufuatiliana wao kwa wao badala ya kufanya siasa za msingi.
 
udhaifu wa mwenyekiti wa chama.Ndio mjue toka awali ccm ni walagai tu.

 
Eti na kinana anamsaidia kuishangaa CCM.... Makubwa!
 
Dhambi waliotufanyia itawatafuna tu wao na vizazi vyao ambavyo walisishiana majimbo
 
HAIEPUKIKI
Kwako wewe kutapatapa kama babu yako mamvi ni lazima lakini TINGATINGA kuingia ikulu
 
Ikulu ni ya tingatinga pekee...........mamvi ni wasaa wake sasa kurudi monduli akale ugali wa muhogo
 
HAIEPUKIKI
Kwako wewe kutapatapa kama babu yako mamvi ni lazima lakini TINGATINGA kuingia ikulu
Badala ya kujibu hoja wewe unaandika viroja. Huo ni uchambuzi wa wazi kabisa hapa. Chambua kama umeelewa uliza kama hujaelewa.
 
CCM YA 1980's SIO CCM YA 2005 MPAKA SASA,

'TAFAKARI, CHUKUA HATUA'
 

Attachments

Eti na kinana anamsaidia kuishangaa CCM.... Makubwa!

Ndo ujiulize, kama katibu mkuu ambaye kimsingi ndi mtendaji mkuu wa chama, naye anashangaa matatizo yetu badala ya kuyatatua, kuna chama hapo?
 
ningeshauri Magufuli nae arudishe kadi kama alivyofanya KINGUNGE.
 
Mpaka sasa mwenendo wa kimantiki Wa kampeni za mgombea urais Wa CCM hauleweki
kabisa. Wapiga kura, Wapambe na wapiga debe wa CCM wamebaki njia panda sana. Hawana mahali pa kusimamia kabisa, baada ya Magufuli ambaye ndiye mgombea urais wa CCM kushindwa kuonyesha msimamo katika Sera za CCM.

Kwa mfano.
1/Magufuli amekuwa akijinadi na kunadiwa kama mgombea binafsi kuliko kunadiwa kama mgombea wa CCM. Mabango ya kampeni za Magufuli yamekwepa kabisa kutaja neno CCM, Nembo ya kampeni za Magufuli ni Mwenge badala ya Jembe na Nyundo ambayo ndio nembo rasmi ya CCM siku zote.
Hali hii inawasumbua sana makada wengi wa CCM ambao bado wanaamini CCM pekee bado ni mtaji wa kura kuliko Magufuli Pekee yake.

2/Kauli za Magufuli za wazi wazi majukwaani za kuikosoa serikali ya CCM iliyopo madarakani na watendaji wake. Hali hii inawapa wakati mgumu makada Wa CCM kutumia tena mafanikio ya serikali ya Kikwete iliyopo madarakani kama mtaji wa kuombea kura. WanaCCM wanasema mtindo wa kuikosoa serikali ni utamaduni wa upinzani hivyo hauwezi kuongeza chochote kwa CCM zaidi ya kuwafumbua Akili wananchi ambao mwisho wa siku wataamua kuchagua UKAWA maana serikali inayokosolewa ni serikali ya CCM pia.

3/Kuiga vionjo, kauli mbiu na Sera za UKAWA za kusema Watanzania wanataka MABADILIKO. Hii kitu inawapa makada wa CCM wakati mgumu zaidi maana imekuwa ikiongeza hamasa zaidi kwa Watanzania kuamua kuchagua UKAWA waana wao ndio waasisi na wapiga debe zaidi Wa MABADILIKO.

4/Magufuli amekuwa akiwataja wazi wazi katika vikao vya ndani na hata majukwaani makada wa CCM wa juu anaohisi wanamsaliti katika harakati zake za kampeni.
Makada wengi wa CCM wanasema kitendo hicho kimewafanya wasiaminiane, watengane na hata kufuatiliana wao kwa wao badala ya kufanya siasa za msingi.

nembo ile inatumika ili kumuongezea nguvu.
 
Ovyooooo,kachukue efu 5 yako ukanunu chips mayai ule
 
Back
Top Bottom