Magufuli: 2017 Mwaka wa Tanzania Mpya

comrade igwe

JF-Expert Member
Jan 12, 2015
7,315
2,000
Mwaka huu mpya 2017 utakua mwaka wa Tanzania mpya kwa wananchi wa Tanzania, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh Dr John pombe Magufuli amewatakia Watanzania wote, wafanyakazi na wafanyabiashara wote
heri ya mwaka mpya wa amani na amesema utakua mwaka mzuri katika huduma mbalimbali na maboresho mbalimbali.

Chanzo: Mtanzania
 

Pazmanian

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
948
1,000
Mwaka huu mpya 2017 utakua mwaka wa Tanzania mpya kwa wananchi wa Tanzania, Rais wa jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh Dr John pombe Magufuli amewatakia Watanzania wote, wafanyakazi na wafanyabiashara wote mwaka wa amani na amesema utakua mwaka mzuri katika huduma mbalimbali na maboresho mabalimbali.

Chanzo: Mtanzania
Kauli hizi zimeshazoeleka, hamna namna ni kupuuza tu.
 

ISIS

JF-Expert Member
Apr 20, 2016
91,479
2,000
Mwaka huu mpya 2017 utakua mwaka wa Tanzania mpya kwa wananchi wa Tanzania, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh Dr John pombe Magufuli amewatakia Watanzania wote, wafanyakazi na wafanyabiashara wote
heri ya mwaka mpya wa amani na amesema utakua mwaka mzuri katika huduma mbalimbali na maboresho mbalimbali.

Chanzo: Mtanzania
Amen RA
 

Bukwabi

JF-Expert Member
Dec 30, 2013
3,281
2,000
Wakati tendo linafanyika na wewe umo ndani ya gemu huoni kama timu inafanya vizuri.
Mtajua uzuri wa Magufuli baada ya yeye kuitengeneza Tanzania kwa watanzania wajao. Kizazi hiki kimeishi kwa mazoea muda mrefu hivyo si rahisi kusupporr mtu anayeyaondoa mazoea na kuleta uwajibikaji, ukweli na uhalisia wa maisha.
 

Rogart Ngaillo

Verified Member
Apr 27, 2013
713
1,000
Hajawahi eleweka huyu mtu,ana chuki za wazi kwa wananchi,tutafika tuu
Mungu naye yupo bize....Kuna watu ambao dhahiri ilibidi awachukue mapema wakadeki mabanda ya kuku huko mbinguni...kuwapa uongozi hapa duniani ni aibu,hata mungu mwenyewe anatushanhangaa!
Shubaaamit!
 

Massenberg

JF-Expert Member
Jun 4, 2011
1,173
2,000
Umeshamsoma Buhari na mambo yake kule Nigeria? Alikuja na mikwara hii hii ya kuibadilisha nchi lakini leo anahema ulimi nje. Magufuli is no better and no different.
Nchi huendeshwa kwa mikakati siyo akili za mtu mmoja ambaye historia yake imejaa mifano ya kuitia nchi hasara tupu.
Wakati tendo linafanyika na wewe umo ndani ya gemu huoni kama timu inafanya vizuri.
Mtajua uzuri wa Magufuli baada ya yeye kuitengeneza Tanzania kwa watanzania wajao. Kizazi hiki kimeishi kwa mazoea muda mrefu hivyo si rahisi kusupporr mtu anayeyaondoa mazoea na kuleta uwajibikaji, ukweli na uhalisia wa maisha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom