Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazetini bungeni jana yanavyoripoti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Apr 20, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,894
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hiyo taarifa ya shule kwenye The Citizen ni laki au ni Milioni au ni Elfu nne inapewa shule
    Na hiyo ruzuku ni ya kuwanunulia maandazi walimu au ni ya kuwapa wanafunzi au ni ya nini
    Na wakati huo huo kwa Mkulo kuna namba zenye sifuri tisa zimeliwa
    Duh kweli hii ni tanzani
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pinda kikaangoni
    Mkulo jambaka namba 1
    Mawazir wote WEZI
     
  4. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,497
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Asante wengine hatujayaona. Moto wa CDM unazidi kusambaa hakuna wa kuuzima tena sahihi 70 zikikosekana ndo italipa zaidi.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,407
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa,PM aende zake tu.
     
Loading...