Magazeti ya Tanzania na takwimu za wakuu wa Wilaya, ndio maana serikali huyafungia


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,732
Likes
2,290
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,732 2,290 280
Waandishi wetu wa habari wamejibweteka hawafanyi uchunguzi ndio maana waandishi wa Dira na Mawio wapo mahakamani.

Sasa tazama Jana kumetolewa list ya wakuu wa wilaya 139,lakini nipashe lina idadi yake ya walioachwa,mwananchi pia,jambo Leo pia,Mtanzania pia,Tanzania daima karibia magazeti yote yana takwimu tofauti kuonesha hawako makini kabisa

Vingapi watatupotosha ikiwa tayari hapa kitakwimu wameshatupotosha sisi Walaji wa habari

Ndio mana Nape anawapiga rungu la kichwa.
1467024198932-jpg.360604

IMG_20160627_050450.jpg?resize=505%2C718
IMG_20160627_051130.jpg?resize=502%2C656
IMG_20160627_051051.jpg?resize=507%2C718
IMG_20160627_051008.jpg?resize=504%2C663
IMG_20160627_050927.jpg?resize=501%2C668
IMG_20160627_050852.jpg?resize=508%2C719
IMG_20160627_050709.jpg?resize=509%2C698
IMG_20160627_050620.jpg?resize=503%2C683
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,614
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,614 280
Ni shida.....sijui hizi habari huwa wanapata wapi!!
 
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2014
Messages
7,965
Likes
5,795
Points
280
Muyobhyo

Muyobhyo

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2014
7,965 5,795 280
waandishi wetu wahabari wamejibweteka hawafanyi uchunguzi ndio mana waandishi wa Dira na mawio wapo mahakamani.

sasa tazama Jana kumetolewa list ya wakuu wa wilaya 139
lakini nipashe lina idadi yake ya walioachwa,mwananchi pia,jambo Leo pia,mtanzania pia,Tanzania daima karibia magazeti yote yanatakwimu tofauti kuonyesha hawako makini kabisa

vingapi watatupotosha ikiwa tayar hapa kitakwimu wameshatupotosha sisi Walaji wa habari

Ndio mana Nape anawapiga rungu la kichwa.
ila kweli mkuu, naona kila 1 na idadi yake mpaka uhuru gazeti la chama nalo lina idadi yake sasa sijui tushike wapi
 
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
2,907
Likes
1,669
Points
280
cmp

cmp

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
2,907 1,669 280
waandishi wetu wahabari wamejibweteka hawafanyi uchunguzi ndio mana waandishi wa Dira na mawio wapo mahakamani.

sasa tazama Jana kumetolewa list ya wakuu wa wilaya 139
lakini nipashe lina idadi yake ya walioachwa,mwananchi pia,jambo Leo pia,mtanzania pia,Tanzania daima karibia magazeti yote yanatakwimu tofauti kuonyesha hawako makini kabisa

vingapi watatupotosha ikiwa tayar hapa kitakwimu wameshatupotosha sisi Walaji wa habari

Ndio mana Nape anawapiga rungu la kichwa.
Mkuu nimeshangazwa sana kuona magazeti yakitofautiana idadi ya waliotemwa.
 
E

e.mushi

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2016
Messages
218
Likes
160
Points
60
E

e.mushi

JF-Expert Member
Joined May 28, 2016
218 160 60
Naanza kuelewa statement ya mkapa.
Ni chungu ila ukweli mnashuhudia wenyeweee
 
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
3,345
Likes
2,785
Points
280
pakaywatek

pakaywatek

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
3,345 2,785 280
lakini nipashe lina idadi yake ya walioachwa,mwananchi pia,jambo Leo pia,mtanzania pia,Tanzania daima karibia magazeti yote yanatakwimu.
Shida ipo wapi wakitoa idadi ya walioachwa? Ili wananchi wajue waliotumbuliwa! Hau na wewe umeachwa!
 
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2012
Messages
3,686
Likes
2,189
Points
280
Usedcountrynewpipo

Usedcountrynewpipo

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2012
3,686 2,189 280
Nahisi kuna magazeti mengine hayakujumlisha vizuri na ile batch ya kina DC Hapi ambao walikuwa wamechaguliwa kabla.
 
L

lamonte

Member
Joined
Dec 18, 2013
Messages
39
Likes
4
Points
15
L

lamonte

Member
Joined Dec 18, 2013
39 4 15
Tanzania Daima: Magufuli akata ma DC 93 wa JK, Jambo Leo: Magufuli awakata ma DC 101 wa Kikwete, Mwananchi: Magufuli awapiga chini wakuu wa wilaya 100, Nipashe: wateule 75 wa Kikwete waliotemwa hawa hapa, The Citizen: JPM drops 100DCs as new list is unveiled.
 
malisak

malisak

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2006
Messages
454
Likes
351
Points
80
malisak

malisak

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2006
454 351 80
Tatizo kubwa la waandishi wetu ni wavivu wa kufuatilia kwa kina wanapenda mjumuisho au kunakili kwa wenzao, hapo lazima takwimu hazitakwenda sawa maana kila mtu ana lake. Ila kwa fikra zangu nadhani wahariri nao pia walaumiwe watatahariri vipi taarifa isiokamilika na kuruhusu idurusiwe kuwafikia wananchi?, mwisho wa siku maumivu kwa mwandishi.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,645
Likes
5,065
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,645 5,065 280
Kutokuwa na umakini tu....!
 
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
6,136
Likes
4,529
Points
280
Askari Muoga

Askari Muoga

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
6,136 4,529 280
Ha ha magazeti uchapishwa usiku may be viroba na usingizi ivi wamechaguliwa wangapi bosi khaa we iyo iyo
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,194
Likes
29,915
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,194 29,915 280
waandishi wetu wahabari wamejibweteka hawafanyi uchunguzi ndio mana waandishi wa Dira na mawio wapo mahakamani.

sasa tazama Jana kumetolewa list ya wakuu wa wilaya 139
lakini nipashe lina idadi yake ya walioachwa,mwananchi pia,jambo Leo pia,mtanzania pia,Tanzania daima karibia magazeti yote yanatakwimu tofauti kuonyesha hawako makini kabisa

vingapi watatupotosha ikiwa tayar hapa kitakwimu wameshatupotosha sisi Walaji wa habari

Ndio mana Nape anawapiga rungu la kichwa.
Mtoa takwimu mkuu ni tangazo la Ikulu, tuna wilaya 139, wakuu wa wilaya ni 139. Kati ya hao, waliobaki ni 39, hivyo wapya ni 100!. Kati ya hao wakuu wapya 22 ni wakurugenzi na 78 ndio wapya kabisa. Mkanganyiko wa idadi unasababishwa na baadhi ya wakuu wa wilaya wameteuliwa kuwa wakuu wa mikoa, baadhi ya wakuu wa wilaya waliishateuliwa kabla kama Happi, haijulikani aitwe mpya au wa zamani.

Pasco
 
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
1,208
Likes
1,269
Points
280
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
1,208 1,269 280
Shida ipo wapi wakitoa idadi ya walioachwa? Ili wananchi wajue waliotumbuliwa! Hau na wewe umeachwa!
Hakuna shida kutoa idadi ya walioachwa.

Shida inakuja kwenye idadi itolewayo ya hao walioachwa.

Kila gazeti lina idadi ya peke yake isiyoyendana na gazeti lingine,wakati kimantiki magazeti yote yanatakiwa yawe na idadi sawa ya waliochwa.

Wasomaji washike idadi ipi ya waliochwa,93,101,100 au 75?.
 
mitindo huru

mitindo huru

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2016
Messages
1,002
Likes
755
Points
280
mitindo huru

mitindo huru

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2016
1,002 755 280
Haya magazeti yanatakiwa kufatiliwa kwa karibu utendaji wao wa kazi kwa mustakabali mzuri wa nchi yetu.
Hiyo taarifa inatoa mashaka kuhusu utendaji wao na chanzo cha taarifa zao.
 
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
5,451
Likes
4,435
Points
280
mdukuzi

mdukuzi

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
5,451 4,435 280
waandishi wa bongo ni makanjanjaa
 

Forum statistics

Threads 1,236,403
Members 475,125
Posts 29,256,841