Magazeti ya bongo yanatuzingua tu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti ya bongo yanatuzingua tu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckyperc, Feb 21, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haya magazeti yaliandika kuhusu kuja kwa mmiliki wa Dowans, Eti amekataa kupigwa picha:
    1. NIPASHE
    2. MWANANCHI
    3. MAJIRA
    4. MINGINE........
    issue kubwa kama hii unasema hakuna picha unaweka maandishi 2! ni mgegoma kumsikiliza na kususia kikao chake.
    Nyie waandishi ninani aliwakataza msimpige picha huyo JAMBAZI SUGU!
    Teteeni taaluma yenu.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red mh!!
     
Loading...