Magari yaanza kupita katika 'flyover' ya Tazara

Magari yaanza kupita katika 'flyover' ya Tazara

Kwa uzembe wa madereva wa Tanzania tutarajie kuona magari yatakavyokuwa yakiacha njia huko juu na kuporomoka chini.
 
Mmm flyover ya mita 100m....baada ya mita hizo mita foreni iko pale pale
Kwa wanaopafahamu tazara watakubaliana na mimi kuwa angalau tatizo litapungua kwa asilimia zaidi ya 50. Pia kwa pale nadhani nafasi ya kujenga interchange haitoishi bila kubomoa sehemu ya kiwanda cha azam, Jengo la hospital ya Dar group, Ofisi za TAZARA, Kituo cha TV cha azam. Gharama ya fidia kwaajili ya kubomoa vitu hivyo bila shaka ingekuwa kubwa mno kiasi kwamba serikali ikaamua kuchagua option ya kuweka daraja baadala ya interchange za maana kama walizonazo wenzetu wa kenya
Kwa ujumla ni kitu kizuri Serikali imefanya ni muhimu kuthamini. Serikali iongeze pale ubungo na mwenge itapunguza sana adha za watumiaji wa usafiri wa magari
 
Kwa wanaopafahamu tazara watakubaliana na mimi kuwa angalau tatizo litapungua kwa asilimia zaidi ya 50. Pia kwa pale nadhani nafasi ya kujenga interchange haitoishi bila kubomoa sehemu ya kiwanda cha azam, Jengo la hospital ya Dar group, Ofisi za TAZARA, Kituo cha TV cha azam. Gharama ya fidia kwaajili ya kubomoa vitu hivyo bila shaka ingekuwa kubwa mno kiasi kwamba serikali ikaamua kuchagua option ya kuweka daraja baadala ya interchange za maana kama walizonazo wenzetu wa kenya
Hiyo interchange inakuja pale Ubungo. Tazara ni flyover, ingawa vijana wa ufipa wazungusha mikono wanakataa na kuiita daraja.
 
hiyo fulaiova itafika hadi huku bitaraguro au inaishia huko dar tu
 
Inapendeza, ila hizo kingo dreva akijisahau hakika atapata tabu sana
 
Compare and contrast- Museum hill interchange Nairobi kwa baba Moi.

 
Siamini tulihitaji nguvu za waatalam wa n nje kujenga mnyanyuo wa Tazara. Sioni zaidi ya mnyanyuo wa barabara hapo.
 
Labda yatakuwa magari yakupeleka/kuondoa supplies (material ya ujenzi au yakuondoa taka na material ambazo hazikutumika site)
 
Back
Top Bottom