Magari yaanza kupita katika 'flyover' ya Tazara

Magari yaanza kupita katika 'flyover' ya Tazara

Chillah

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2016
Posts
9,419
Reaction score
10,764
YAMEANZA KUPITA JUU TAZARA
Magari ya Kampuni ya Sumitomo Mitsui Construction Co. Ltd inayojenga barabara za juu eneo la Tazara jijini Dar es Salaa yakipita juu jana. Barabara hiyo inatarajiwa kuanza kutumika Agosti.

36913876_10156592345604339_7114463762177851392_o.jpg


Kwa hisani na Mwananchi co.
 
Nimependa japo kwa mbali naona mfumo wa utoaji wa maji na vimiminika toka juu... sasa sijui yata safirishwa kuelekea upande upi wa mafuliko...
 
kwenye plan kama niliona ilitakiwa kujengwa hata upande huu wa kuelekea ubungo na kule serengeti vipi ilibadilishwa!? ila hata hapo si haba
 
kwenye plan kama niliona ilitakiwa kujengwa hata upande huu wa kuelekea ubungo na kule serengeti vipi ilibadilishwa!? ila hata hapo si haba
Hakika... sisi wengine ni watumiaji wa kuu wa hii njiaa...
 
kwenye plan kama niliona ilitakiwa kujengwa hata upande huu wa kuelekea ubungo na kule serengeti vipi ilibadilishwa!? ila hata hapo si haba
Huko unakosema hawapitipiti vibopa that's why wamekupotezea
 
Sio mbaya ukiwa ktk foleni juu... ila ulevi wa madereva na ajari za ma kontena yasije leta shida kwa wale watakao kuwa upande wa chini wa flyover
Sawa ila gharama yake ukilinganisha na faida yake ndounaona hatuna planners hii nchi inaongoza nawana siasa wanao tafuta kiki tu
 
YAMEANZA KUPITA JUU TAZARA
Magari ya Kampuni ya Sumitomo Mitsui Construction Co. Ltd inayojenga barabara za juu eneo la Tazara jijini Dar es Salaa yakipita juu jana. Barabara hiyo inatarajiwa kuanza kutumika Agosti.

View attachment 806514

Kwa hisani na Mwananchi co.
Kuna mtu huko akiona au u kusikia hivyo mbichwa huo ndo anachopenda
 
Nimependa japo kwa mbali naona mfumo wa utoaji wa maji na vimiminika toka juu... sasa sijui yata safirishwa kuelekea upande upi wa mafuliko...
Sidhani naona kuna sehemu maalum yametekwa sidhani kama wamelioua kiasi hicho
 
Sio mbaya ukiwa ktk foleni juu... ila ulevi wa madereva na ajari za ma kontena yasije leta shida kwa wale watakao kuwa upande wa chini wa flyover
Usijali sana mkuu, malori mengi yanayotoka na kuingia bandari yanatumia Mandela Rd. Na hayo ndo yanayopita eneo hilo kwa asilimia kubwa so yatakua yanapita chini kama kawaida.
 
Back
Top Bottom