Magamba na ccm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magamba na ccm

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Welu, Jul 11, 2011.

  1. W

    Welu JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Wanajamii wenzangu kama kweli itakuja itokee mapacha wafukuzwe ndani ya uzima kama tunavyohubiriwa. Amini mimi siku hiyo nitatafuta choo cha shimo nijidumbukize humo, maana mara imekuwa sio siku 90 wala 120 nadhani ni siku 1,000,000,000
     
Loading...