Magaidi Amboni wamewezaje kutoroka bila kukamatwa?

Magaidi Amboni wamewezaje kutoroka bila kukamatwa?

Nzega Yetu Kwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Posts
306
Reaction score
137
Panya Road Walikamatwa Zaidi Ya Mia Tano, Maandamano Ya Cuf Na Cdm Unakuta Zaidi Ya Vijana Elfu Moja Wamekamatwa, Vipi Hawa Magaidi Ambao Walikuwa Wanarusha Risasi Wasikamatwe Licha Ya Kuwa Waliwazunguka? Intelijensia Ya Polis Ipo Wapi?
 
Nadhani kaka bado hujafahamu magaidi wa amboni tanga ni ccm wakiongozwa na gaidi mkuu kikwete na magaidi wengine vipi watakamatwa??
 
Labda ujiulize pia huyo mwanajeshi hewa waliyesema ameuawa alizikwa lini?
 
That can happen only in TZ!

Kwamba Jeshi la polisi plus JWTZ wakiwa wamesheheni na silaha za kivita kama SMG's na kadhalika, halikumkamata hata jambazi mmojawapo aliyejificha katika mapango hayo, pamoja na kuyazingira mapango hayo na yakiaminika pia kuwa hayana outlets nyingine za kutokea.

Lakini muujiza mkubwa mno ukatokea baadaye kwa wachimba kokoto, kulikamata jambazi mojawapo kwenye maeneo hayo hayo, wakati wachimba kokoto hao wakiwa hawana hata fimbo mkononi!
 
naskitika sana kuona bado kuna watz wanaamini maigizo haya ya ccm..daahh tuna safari ndefu mno yani mnooo
 
yani mtoa mada zile stori za kutunga umeziamini kweli !?....doooh
*ulishaoneshwa picha za mazishi ya huyo mwanajeshi aliyeuawa.... au hao askari majeruhi waliolazwa!?...
* jambazi aliyewapeleka huko mapangoni akakimbia na pingu haiwezekani kuwa hawajampiga picha ...je, mbona isisambazwe!!??
........ NEVER TRUST THESE COMEDIANS
 
mnajadili vitu ambavyo havipo...

kumbuka hata ile ya kukojolea msaafu ilikuwa ya kutunga lkn raia wakajua kweli.
 
yani mtoa mada zile stori za kutunga umeziamini kweli !?....doooh
*ulishaoneshwa picha za mazishi ya huyo mwanajeshi aliyeuawa.... au hao askari majeruhi waliolazwa!?...
* jambazi aliyewapeleka huko mapangoni akakimbia na pingu haiwezekani kuwa hawajampiga picha ...je, mbona isisambazwe!!??
........ NEVER TRUST THESE COMEDIANS

Hata Jk Wala Salam Za Rambi Rambi Kwa Wafiwa Jk Kashindwa?
 
Hata Jk Wala Salam Za Rambi Rambi Kwa Wafiwa Jk Kashindwa?

Ndugu yangu weeeee.... umeona eenh..
Matokeo yake sasa..
--No escrow "talks
--No katiba mpya na upigaji kura wake "talks
--No blunder la kumuhamisha mwakyembe "talks
--wanaanza kupenyeza mipango yao ya kuongezeana ulaji kwa kutaka kuupasua mkoa wa Tabora eti iwe miwili
--MWENYEWE KACHAGUA WAKUU WA WILAYA WAPYA NA WENGINE KAWAHAMISHA VITUO walumbue hii miezi iliyobaki
.......****nchi ngumu hii
 
Gaidi moja limekamatwa na wachimba mchanga. Tunasubiri wavuvi wakamate waliobaki. Nchi ngumu hii.
 
Poleni sana kwa fikra mbovu, kwakuwa camera zimezuiliwa ili blogs zisioneshe kazi za wanaume ndo maana mnachonga eeh....mtachora sana chini. Kazi nzuri imefanyika huko na inaendelea. Kaeni mkidanganyana tu...hahaha
 
Fuckn mtoamada hauna kaz y kufanya ww, umekalia umbea tu.....zamani mtu akimuona mtu mgeni mtaan kwake alikua anatoa taarifa polic bt nw koz of udini n uchama hizo mambo zimepotea,
 
Poleni sana kwa fikra mbovu, kwakuwa camera zimezuiliwa ili blogs zisioneshe kazi za wanaume ndo maana mnachonga eeh....mtachora sana chini. Kazi nzuri imefanyika huko na inaendelea. Kaeni mkidanganyana tu...hahaha

Unapigwa wewe
 
Back
Top Bottom