Echolima1
JF-Expert Member
- Nov 2, 2019
- 9,428
- 7,851
🔴IDF imewaangamiza magaidi waliohusika na utekaji nyara wa Noa Argamani, Avinatan Or, na Eitan Mor kwenye tamasha la muziki la Nova.
Sasa inaweza kufichuliwa kwamba magaidi wanane waliojipenyeza katika ardhi ya Israel na kushiriki katika Mauaji ya kikatili ya Oktoba 7, miongoni mwao wakiwa magaidi wakuu waliohusika katika mauaji na utekaji nyara wa raia wa Israel, wameangamizwa na IDF & ISA.
Katika muda wote wa vita, IDF na ISA walifanya kazi ya kuwaondoa magaidi waliojipenyeza katika ardhi ya Israel na kushiriki katika mauaji ya kikatili ya Oct 07,2023.
Sasa inaweza kufichuliwa kwamba magaidi wanane waliojipenyeza katika ardhi ya Israel na kushiriki katika Mauaji ya kikatili ya Oktoba 7, miongoni mwao wakiwa magaidi wakuu waliohusika katika mauaji na utekaji nyara wa raia wa Israel, wameangamizwa na IDF & ISA.
Katika muda wote wa vita, IDF na ISA walifanya kazi ya kuwaondoa magaidi waliojipenyeza katika ardhi ya Israel na kushiriki katika mauaji ya kikatili ya Oct 07,2023.