• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mafurikoo!

Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,021
Points
1,250
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,021 1,250
Kijiji cha Maweni kata ya Magugu wilaya ya Babati kaya zipatazo 40 hawana pa kuishi baada ya makazi yao kukumbwa na Mafuriko.
Wahanga wahamishiwa ktk madarasa ya shule.
 
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2013
Messages
10,955
Points
2,000
muhomakilo jr

muhomakilo jr

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2013
10,955 2,000
poleni sana,wapo bondeni?
 
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
3,277
Points
2,000
Ushirombo

Ushirombo

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
3,277 2,000
picha plz, hv hadi huko ni tz?
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,780
Points
2,000
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,780 2,000
Weka michoro na hayo mabaki ya hzo nyumba afu tupe na source sio unakurupula tu weka kitu kisichokuwa na nyama za kutosha.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,021
Points
1,250
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,021 1,250
Weka michoro na hayo mabaki ya hzo nyumba afu tupe na source sio unakurupula tu weka kitu kisichokuwa na nyama za kutosha.
Wewe ndo aina ya Great Thinkers tulionao humu jamvini? Kazi tunayo
 

Forum statistics

Threads 1,403,299
Members 531,177
Posts 34,419,924
Top