Mafuriko ya kutengeneza yana madhara makubwa

Mafuriko ya kutengeneza yana madhara makubwa

H20


10151185_751192931674211_8895701333436775001_n.jpg


11987058_751192311674273_615572407532329237_n.jpg
 
Last edited by a moderator:
ccm wawaache watoto wetu wasome si kuwapeleka kwenye mikutano ya siasa

sio mikutano ya siasa ilikua tamasha la fiesta kiingilio bure na usafiri juu yao(malori ya mchanga)
 
Dah mimi niwashauri 2 wale wanaozombwa na malori waache ccm itawatoa dunian kwa uzembe wao wenyewe wakujitakia kama ni wasanii subirien matamasha
 
Hii ni ishara tosha kwamba CCM haitakiwi imelaaniwa rais yuko hapo hapo uwanjani watu wanakufa kwa sababu ya mafuriko ya kubumba.CCM MUST GO.
 
Ccm ccm ccm ccm ccm chama cha mauwaji yaani inatia huruma sana kupoteza ndugu zetu kiraisi tu kisa kujaza uwanja tu,sasa huko Kujaza uwanja kumewasaidia na lipi?hii laana itawatafuna milele.
 
Hawa jamaa ni wauaji

Katika taarifa ya habari ya ITV SAA 2:00. Kuna msichana anasimulia ansimulia tukio zima kwa kusema kwamba. Wao walitaka kutoka lakini walizuiwa na watu wa getini.
 
Hii ni ishara tosha kwamba CCM haitakiwi imelaaniwa rais yuko hapo hapo uwanjani watu wanakufa kwa sababu ya mafuriko ya kubumba.CCM MUST GO.
Mafuriko ya kubumba daah mwaka huu tutashuhudia mengi. Poleni wafiwa
 
Katika taarifa ya habari ya ITV SAA 2:00. Kuna msichana anasimulia ansimulia tukio zima kwa kusema kwamba. Wao walitaka kutoka lakini walizuiwa na watu wa getini.
Hao waliokua wanazuia inabidi wachunguzwe kwanini walizuia. Hii ni huzuni kubwa sana
 
Wawajibishwe kwa kupoteza maisha ya watu. Hauwezi kuingiza watu wakajaa kwenye playing pitch na kwenye majukwaa alafu ukafunga milango mitano ukabaki na mitatu.

Huyo aliyeamuru na kushiriki kufunga milango inabidi apelekwe mahakamani ili iwe fundisho.
 
Mungu awape faraja kwa waliofikwa na msiba. Ukisema waliosababisha watu kufa wawajibishwe wala hawatafanywa lolote.
 
Wao wanaona hayo ni mafuriko lkn kwa upande mwengine ni mkosi huo tutapata majibu octoba 25
 
Oops, well said. Akina Simiyu kwetu njooni humu mkanushe....
Hawa mpango wao ulikuwa wafanye ndagu na pia kuwaaminisha Watanzania na watu wa kimataifa kwamba wanaopendwa, haya ni maandalizi ya goli la mkono.
 
Na by any means, thamani ya damu ya watanzania wenzetu hao wawili waliokufa kwenye mkutano wa kampeni za CCM Morogoro ina thamani mara trillions kuliko Magufuli kuwa Rais wa nchi hii!!

Kwa nchi zinazojali utu na thamani ya uhai wa mtu, Magufuli angesha step out of the context kwa sbb kwa vyovyote, hii ni ishara ya nuksi kwake na kuwa tutakuwa na Rais wa hovyo tu huko mbeleni kama huyu jamaa atachaguliwa, Mungu apishie mbali isitokee!!

We tatizo lako ni Magufuli ambaye bila shaka ataapishwa kuliongoza taifa hili.... . Na wala hauna uchungu wowote kwa hivyo vifo vilivyotokea.

Siasa za ushabiki zinakupeleka pabaya
 
Hao waliokua wanazuia inabidi wachunguzwe kwanini walizuia. Hii ni huzuni kubwa sana

Walizuia ili wayapige picha hayo mafuriko artificial kabla hayajasambaa baada ya wasanii kushuka au waliyazuia ili wasio na nyota wamalizie kuongea?
 
Back
Top Bottom