O6 May 2025
Kiboroloni
Mto wafurika na kuleta maafa mjini Moshi
View: https://m.youtube.com/watch?v=kmQ_Uwh_r-g
Mkazi wa Kiboroloni rastaman Kimambo aomba serikali inyooshe mto ili eneo hilo liwe kama la Majengo kwa Mtei ambapo kona za mto zilichongwa na kunyooshwa hivyo kuepusha matatizo ya mafuriko Kiboroloni..
Kiboroloni
Mto wafurika na kuleta maafa mjini Moshi
View: https://m.youtube.com/watch?v=kmQ_Uwh_r-g
Mkazi wa Kiboroloni rastaman Kimambo aomba serikali inyooshe mto ili eneo hilo liwe kama la Majengo kwa Mtei ambapo kona za mto zilichongwa na kunyooshwa hivyo kuepusha matatizo ya mafuriko Kiboroloni..