Mafunzo ya ufundi veta


MPEPE

MPEPE

Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
99
Points
95
MPEPE

MPEPE

Member
Joined Oct 20, 2012
99 95
NAOMBENI MSAADA WANAJF,NINA BINTI YANGU AMEFELI KIDATO CHA NNE( yaani ana four ya 35)..NIMEJARIBU KUTAFAKARI NAMNA YA KUMSAIDIA NIKAONA LABDA VETA ITAMFAA,NIPATIENI USHAURI JUU YA KOZI AMBAYO ITAMFAA KATIKA MAISHA YAKE PASIPO KUJALI KWANZA YEYE ANGEPENDA KUSOMA NINI,..PIA NIKIPATA MAJINA NA IDADI YA KOZI ZITOLEWAZO VETA NITASHUKURU SANA,.KARIBUNI WANAZUONI.
 
diplomatics

diplomatics

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2011
Messages
217
Points
225
diplomatics

diplomatics

JF-Expert Member
Joined May 28, 2011
217 225
corse kuna secretary,machenics,carpentry,frige & air condition,electrical installation,electronics.kuna chuo fdc kibaha kinafundisha mifugo na kilimo kinachukua sifa kama hizo
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,774
Points
1,500
Age
65
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,774 1,500
Kumbe cku hzi kuna four ya pts 35?
Tafuta website ya VETA utapata kila kitu, kozi, orodha ya vyuo, sifa za kujiunga, gharama, n.k. Kama unapost kwenye JF nadhani una access na mtandao. Information is at your finger tips.
 
reg edit

reg edit

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
306
Points
500
reg edit

reg edit

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
306 500
nadhani mechanics ni nzuri lakini ataweza kushika spana?
 
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
457
Points
195
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
457 195
corse kuna secretary,machenics,carpentry,frige & air condition,electrical installation,electronics.kuna chuo fdc kibaha kinafundisha mifugo na kilimo kinachukua sifa kama hizo
pia Saloon, Housekeeping certificate
 
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2006
Messages
2,358
Points
2,000
K

Kamundu

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2006
2,358 2,000
Inawezekana amefeli kutokana na walimu na si kwa kutokuwa na uwezo. Kitu cha kwanza anahitaji ni wewe kumuanini kwanza ina bidi uonyeshe kwamba unamuamini kwamba anaweza kufanikiwa kwenye kitu chochote kwani watoto wengi wanaofeli wanafikiria wenyewe hawawezi kufanikiwa hivyo uwe supporter mental. Cha pili mtafutie kitu tofauti mimi ningeshauri computer Engineering hii haihitaji background lakini tafuta shule ambazo zinafundisha Programming languages. Kama ukimpeleka Veta hakikisha anachukua mafunzo ambayo ni ya kwenye Oil na Gas kwani ndiyo future ya Tanzania na sehemu muhimu sana ni mafunzo ya Safety kwenye Oil and Gas. Hautaona kazi sasa lakini kazi zinakuja za kumwaga miaka ijayo.Hivyo Oil and Gas au Computer Programming-Hii siyo computer ya juu juu
 

Forum statistics

Threads 1,283,771
Members 493,810
Posts 30,800,306
Top