Kilongwe
JF-Expert Member
- Feb 7, 2008
- 423
- 116
Wakubwa tumeshaanza kutoa mafundisho ya joomla, unaweza kufuatilia kwa kwenda Ujenzi Tovuti pia ntakuwa natuma video hapa Jamii Forums.
sijakusoma vizuri hapo kwa advanced users means baada ya wiki kupita utakuwa unaenda deep zaidi au hizi tutorials ni kwa advanced users only.
Wakubwa tumeshaanza kutoa mafundisho ya joomla, unaweza kufuatilia kwa kwenda Ujenzi Tovuti pia ntakuwa natuma video hapa Jamii Forums.
Sehemu ya nne ambapo tutaangalia Joomla kwa uchache wake, utaweza kujua nini kinapatika kwenye tovuti ya joomla baada ya msimiko.
Nashukuru wadau kwa utiaji wenu wa moyo, kiukweli ni kazi ngumu ambayo usipozamilia unaweza ishia njiani, ila ntajitahidi zaidi.
Kuhusu kudownload, nikimaliza mafundisho yote, nitatengeneza DVD ambazo nitazigawa free vyuoni na kwa watu wanaohitaji, nachelea kuziweka online kwani kuna baadhi ya watu wao wanawaza $$, wanaweza kuzitumia kivingine wakafanya lengo lisifikiwe. Lengo letu ni kumsaidia yule mtanzania wa kawaida ambaye hana uwezo wa kupata elimu kama hizi.
Ushauru ni kuwa kwa wadau wengine wenye muda na uelewa wa kitu fulani basi tunaweza kutengeneza Video nyingi za fani tofauti ili siku ya mwisho na sisi tuondokane na hili wimbi la umasikini.