Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

Mafunzo ya JKT kwa kujitolea kwa mwaka 2016

ILALA wamenzngua wanasema eti miaka mingi wakati na napata 23 wao wamasema 24
Hapo means una miaka 24 cyo 23 ..tunaanza kuhesabu miaka mwaka unapoingia cyo mwezi uliozaliwa mfano mm nmezaliwa november 21 lakn nmeesabiwa miaka japo cjafka mwez November bado
 
Ana fani/taaluma gani? Miaka je?
Ni Driver (Leseni Class G), Fundi (Mechanics), pia amesoma na kuhitimu course ya Excavator Operating. Yote hayo amesomea na kuhitimu katika vyuo vya VETA katika mikoa mbalimbali. Kwa sasa amejishikiza TEMESA kama fundi wa magari na mitambo (Heavy Equipments).
 
Ni Driver (Leseni Class G), Fundi (Mechanics), pia amesoma na kuhitimu course ya Excavator Operating. Yote hayo amesomea na kuhitimu katika vyuo vya VETA katika mikoa mbalimbali. Kwa sasa amejishikiza TEMESA kama fundi wa magari na mitambo (Heavy Equipments).
Umri je?
 
Hapo means una miaka 24 cyo 23 ..tunaanza kuhesabu miaka mwaka unapoingia cyo mwezi uliozaliwa mfano mm nmezaliwa november 21 lakn nmeesabiwa miaka japo cjafka mwez November bado
Wachawi tu wamekubania,,wilaya zingine Hawaangalii umri since umeamua kujitolea,,,
 
f54ab812be81eabb4f4d6882aa3cc54e.jpg
tunasubiri usaili
 
Oya Guys nasikia this time Kuna interview ya Kukimbia na pushups Hasa ngazi ya Wilaya Ni ya kweli haya ?
 
Back
Top Bottom