Mafundi wa Nissan

ASHA NGEDELE

ASHA NGEDELE

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
694
Points
250
ASHA NGEDELE

ASHA NGEDELE

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
694 250
Habari,

Kuna jamaa yangu ana Nissan Xtrail new model t31 inampasua kichwa. Vitu vingine vyote viko poa ila kuna mlio wa kugonga unatokea nyuma akipita kwenye rough road ambao yani inakita kwa sauti sana esp kwenye barabara yenye mawe.

Kaipeleka kwa mafundi watatu ambao walimfanya abadili shock up za nyuma mara mbili lakini hamna kitu. Spring iko poa, stabilizer bush za rear swaybar kabadili na fundi anamwambia mounting/bush ya difu ya nyuma iko poa pia.

Msaada tutani
 
loykeys

loykeys

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
1,148
Points
2,000
loykeys

loykeys

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
1,148 2,000
Habari,

Kuna jamaa yangu ana Nissan new model t31 inampasua kichwa. Vitu vingine vyote viko poa ila kuna mlio wa kugonga unatokea nyuma akipita kwenye rough road ambao. Yani inakita kwa sauti sana esp kwenye barabara yenye mawe.

Kaipeleka kwa mafundi matatu ambao walimfanya abadili shock up mara mbili lakini hamna kitu. Spring iko poa, stabilizer bush ya rear swaybar kabadili na fundi anamwambia mounting ya difu ya nyuma iko poa pia.

Msaada tutani
Nissan aina gani?
 
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2014
Messages
2,187
Points
2,000
M

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2014
2,187 2,000
Duuh nilikuwa na mpango wa kumiliki aina hii ya gari ila moyo wangu ushaanza kughairi.
 
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Messages
1,457
Points
2,000
Boeing 747

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2018
1,457 2,000
Duuh nilikuwa na mpango wa kumiliki aina hii ya gari ila moyo wangu ushaanza kughairi.
Huko kote alikopeleka gari hamna mafundi....hao ni wababaishaji....fundi gani anakununulisha maspea mengi hivyo na tatizo haliishi...
Fundi anayeijua kazi yake na mzoefu angejaribu kuendesha hiyo gari umbali fulani angejua ni nimi hakijakaa sawa..
Gari halina shida...shida ni mafundi wanabahatisha badili hiki, badili kile..
 
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2017
Messages
1,025
Points
2,000
The Dark Father

The Dark Father

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2017
1,025 2,000
Fundi mzuri angepanda hiyo gari na ku-trace mlio unapotoka.

Angejua panapogonga, tatizo lingetatuliwa.

Ukiona fundi hafuatilii bali anachukua tu unachosema na kufanya maamuzi ujue ameukariri ufundi, kwa hiyo atabahatisha tu.

Ulizia fundi anayeelewa gari na sio aliyekariri matatizo ya gari.
 
quake

quake

Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
54
Points
125
quake

quake

Member
Joined Sep 11, 2012
54 125
Sina ujuzi sana na magari ila Kuna li rubber likubwa hivi wanaliitaga titi labda limetoka ndio maana inagonga
Habari,

Kuna jamaa yangu ana Nissan Xtrail new model t31 inampasua kichwa. Vitu vingine vyote viko poa ila kuna mlio wa kugonga unatokea nyuma akipita kwenye rough road ambao yani inakita kwa sauti sana esp kwenye barabara yenye mawe.

Kaipeleka kwa mafundi watatu ambao walimfanya abadili shock up za nyuma mara mbili lakini hamna kitu. Spring iko poa, stabilizer bush za rear swaybar kabadili na fundi anamwambia mounting/bush ya difu ya nyuma iko poa pia.

Msaada tutani
 

Forum statistics

Threads 1,335,559
Members 512,388
Posts 32,509,509
Top