Tajiri wa Magomeni
JF-Expert Member
- Aug 21, 2019
- 4,274
- 2,942
kwamba wapemba ndo wachawi sanaHaha, magomeni ina wapemba wengi sana
kwamba wapemba ndo wachawi sanaHaha, magomeni ina wapemba wengi sana
Hayo ndio yatatokea Tunduma asipopita Silinde. HahaaHapo ni Detroit kwa trump.
Barabara moja upande mmoja ina sakafu safi upande mwngine sakafu ya mawe.View attachment 1589723View attachment 1589724
Natamani ungeambatanisha na tupicha kidogo maana kuna wengine tangu tuzaliwe huku mikoani hatujawahi kufika Dar.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
Mkuu eneo hilo linaongoza kwa massage services centre wenyeji wengi wanapangisha na kusonga madale, kerege, goba etc
Mkali wa kama google earth mpaka osama unammanja
mlo inawezekana cause vyakula mikoani ni cheap & available kuliko Dar.Nyumba labda kwasababu ardhi kwa hapa dar ni dhahabu then population ni kubwa.mkoani kuna ardhi kubwa then population ndogo.nyumba za low quality zipo hata mkoani.dar kuna sehemu kuna nyumba za udongo mkoani hadi za nyasiMajority ya wakazi wa dar maisha duni, nyumba za hovyo, mlo shida
asa manzese nayo unaiweka hapa? lets talk about O'bay,mikochen,mbezi beach,Goba and the likesLinganisha nyumba za mikoani za makazi na nyumba za kinondoni, msasani, mazenze, mbagala, kiwalani, linganisha na ulaji pia uone nani ana dhiki
khaaaa hv masaki=msasan?Hapo ni Maharashtra India. Hapo chini ni masaki/msasani.
Sosi: Johnny_Miller_PhotographyView attachment 1589709
masaki gan ina slums hvo?? au masaki ya simiyuHapo ni Maharashtra India. Hapo chini ni masaki/msasani.
Sosi: Johnny_Miller_PhotographyView attachment 1589709
Inawezekana una hoja ya msingi lakini unakosea namna ya kuiwasilisha.Linganisha nyumba za mikoani za makazi na nyumba za kinondoni, msasani, mazenze, mbagala, kiwalani, linganisha na ulaji pia uone nani ana dhiki
[emoji23][emoji23][emoji23]Hayo ndio yatatokea Tunduma asipopita Silinde. Hahaa
Nyumba za dar za makazi ni matofali yameungwaungwa tu saruji, madirisha nyavu tu, hakuna lip, yaani kama mabanda ya kukuInawezekana una hoja ya msingi lakini unakosea namna ya kuiwasilisha.
Mfano kuna maeneo mikoani yako vizuri kuliko DSM. Mfano Tandale na Njiro Arusha au mbagala na Kapripoint Mwanza au Manzese na Forest Moro. Ungesema hivi hoja yako ingekuwa ya msingi.
Ila ukilinganisha mkoa kama mkoa utafeli. Unaweza kuzunguka DSM yote Bunju-Mbagala-Kiluvya usipate nyumba ya nyasi.
Je mikoa mingine hili linawezekana?
Asilimia kubwa ya dar nyumba zake ni hovyoasa manzese nayo unaiweka hapa? lets talk about O'bay,mikochen,mbezi beach,Goba and the likes
Za nyasi kwa mikoani ni vijijinimlo inawezekana cause vyakula mikoani ni cheap & available kuliko Dar.Nyumba labda kwasababu ardhi kwa hapa dar ni dhahabu then population ni kubwa.mkoani kuna ardhi kubwa then population ndogo.nyumba za low quality zipo hata mkoani.dar kuna sehemu kuna nyumba za udongo mkoani hadi za nyasi
DodomaChagua mkoa mmoja wapo wa mikoani ili tuanze kulinganisha na mitaa ya dar
Dodoma
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] kwa hapa dar mitaa ya manzese na uswahilini kote ndo vijijiniZa nyasi kwa mikoani ni vijijini
Manzese iwe kijijini bdala ya bunju!!?.... mji ulianzia wapi[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] kwa hapa dar mitaa ya manzese na uswahilini kote ndo vijijini
Dah hii nimeipendaMy deduction: binadamu tunategemeana, mwenye nacho anamtegemea asiye nacho ili apate labour. Hivyo tuishi kwa kuheshimiana. Nakumbuka Kuna uzi humu unaeleza asili ya majina ya maeneo, na hilo la Msasani(hali ya chini) lilitokana na wafanyakazi wa kimachinga waliokuwa wameajiriwa na mzungu Michael Chain(Mikocheni-hali bora) kushindwa kutamka jina la mnyampara wao Musa Hassan (Msasani)
Utabisha tu, tandika, mwembechai, kondoa, tandale, ubungo ni vurgu tuMitaa gani ya dodoma inayozidi mitaa ya dar?
Ingekuwa hivyo wagogo wasingejazana dar na kulalia ngozi za ng`ombe