Maeneo ya kutafutia maisha kwa mkoa wa Mwanza

Maeneo ya kutafutia maisha kwa mkoa wa Mwanza

Nyavinene

Senior Member
Joined
Jul 28, 2020
Posts
164
Reaction score
175
Habari wadau

Niende kwenda moja kwa moja kwenye mada. Kuna mdogo wangu anamaliza chuo mwaka huu na mwezi huu. Ameniomba ushauri wa kumchagulia sehemu ya kutafutia maisha kwa mkoa wa Mwanza.

Pia kaomba nimpe biashara za kufanya akiwa huko Mwanza. Ila kwa bahati mbaya mimi bado nipo Kisumu Kenya nikinunua mayai ya bundi. Kwa wenyeji wa mkoa Mwanza nipeni ufafanuzi wa Maeneo ya kusakia maisha na biashara zinazolipa huko Mwanza.
 
Ayo mayai ya bundi unaya export au ndo unawauzia waganga wa kienyeji
 
Mwanza ana ndugu uko au ndipo unapoishi wewe IF Answer no we got Deal.
 
Unazijua kazi za viwandani?[emoji23][emoji23]
Hawezi kufanya hizo kazi make Kama ya pesa ya mtaji nampa angalau 5m. Kwahiyo haendi endi mkuu.

Pesa anayo na Mimi kaka ake nipo nyuma yake mpaka asimameee
 
Hawezi kufanya hizo kazi make Kama ya pesa ya mtaji nampa angalau 5m. Kwahiyo haendi endi mkuu.

Pesa anayo na Mimi kaka ake nipo nyuma yake mpaka asimameee
Hapo sawa mkuu, me nilitaka kumshangaa, huyo alislesema simply et umpeleke viwandani Igogo, kazi za kule Ni ngumu Sana, na hakuna chochote zaid ya pesa ya kula kwa siku tu..,Me nataka nikushauri kitu, kwakuwa Mimi pia Ni mkazi wa Mwanza.
 
Mac Alpho said:
Hapo sawa mkuu, me nilitaka kumshangaa, huyo alislesema simply et umpeleke viwandani Igogo, kazi za kule Ni ngumu Sana, na hakuna chochote zaid ya pesa ya kula kwa siku tu... Me nataka nikushauri kitu, kwakuwa Mimi pia Ni mkazi wa Mwanza.

Si umshauri sasa, au unataka aje piyemu... na vile umesikia 5M!

😂😂😂😂😂😂😂😂😂daah mungu anawaona 5M
 
Hapo sawa mkuu, me nilitaka kumshangaa, huyo alislesema simply et umpeleke viwandani Igogo, kazi za kule Ni ngumu Sana, na hakuna chochote zaid ya pesa ya kula kwa siku tu..,Me nataka nikushauri kitu, kwakuwa Mimi pia Ni mkazi wa Mwanza.
Yes! Em nipe ushauri mkuu
 
Mac Alpho said:
Hapo sawa mkuu, me nilitaka kumshangaa, huyo alislesema simply et umpeleke viwandani Igogo, kazi za kule Ni ngumu Sana, na hakuna chochote zaid ya pesa ya kula kwa siku tu... Me nataka nikushauri kitu, kwakuwa Mimi pia Ni mkazi wa Mwanza.



Si umshauri sasa, au unataka aje piyemu... na vile umesikia 5M!

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]daah mungu anawaona 5M
Mkuu pesa mi ipo wala c ya kubahatisha wala nini
 
Yes! Em nipe ushauri mkuu

Hawezi kukushauri hapa wachawi wengi tutapeperusha njiwa, jipeleke piyemu upigwe moja kubwa urudi hapa kulialia.

Akikushauri hapa nitaondoa pingamizi nililoweka dhidi yake.[emoji6]
 
Back
Top Bottom